หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็งครับ ตั้งแต่โพสงานมา...  (อ่าน 79183 ครั้ง)
ร้าน = shop
รูป = photo

ร้านรูป=photoshop

บ้า = มีความถนัด,สนใจ,คร่ำเคร่ง,ชอบ

บ้าร้านรูป = ชอบ photoshop

ขอบคุณที่บอกคะ ว่าแต่ว่าพี่ชื่ออะไรอะคะ -*- ไม่มีชื่อเลย

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..
อ๋อ..บ้าทำให้คนอื่นตัวเองไม่ค่อยทำเท่าไหร่-*-

โชว์ได้ไหมเนี่ย ขออนุญาตินะคะ -*- ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ 55+ -*-

เชิญที่หมวดชอบโชว์ครับ
http://f0nt.com/forum/index.php/board,17.0.html

Today you , Tomorrow me.
ไปที่สังคมชอบโชว์เลยครับ  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
แหม่ พรอยด์ เอารุปเราไปมิกซ์

ก็ไม่บอกไม่กล่าวเลยนะ แต่ไม่เป็นไรให้อภัยเห็นว่าน่ารักหรอกนะ  ปลื้ม

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ร้าน = shop
รูป = photo

ร้านรูป=photoshop

บ้า = มีความถนัด,สนใจ,คร่ำเคร่ง,ชอบ

บ้าร้านรูป = ชอบ photoshop
ขอบคุณที่บอกคะ ว่าแต่ว่าพี่ชื่ออะไรอะคะ -*- ไม่มีชื่อเลย

นั่นแหละชื่อเค้าค่ะ  ฮิ้ววว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เม.ย. 2006, 23:46 น. โดย juarfern » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
เชิญที่หมวดชอบโชว์ครับ

เห่อ..ๆคงจะไม่กล้าโชว์แล้วละ แอบไปเห็นก่อนหน้าแล้ว เก่งๆกันทุกคนเลย  ยิ้มน่ารัก

ดอกบัวตองนั้นงามอยู่บนยอดดอย...ดอกเอื้องสามปอย..บ่เคยเบ่งบานบนลานพื้นดิน..

ผมเป็นน้องครับน้อง เอ๊ย พี่

ชื่อ ooooo ครับ บ้างเรียกห้าโอ ห่าโอ ยันหำโอ
(หวังว่าอันหลังสุดจะไม่มีอีก)
คุณสัมพันธ์   ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
รู้ทั้งรู้นะครับพี่ ว่าถ้าพูดถึง รับรองว่า้ต้องมีอีก  เกย์แอบ
-*- เที่ยงคืนแล้วอะ... เพิ่งเห็น กินข้าวกันยังอะคะ หิว -..- มึนตึ้บ

ถ้าน้องพอยหิว

มีกระจู๋มาม่าให้เข้าไปสัมผัสนะคะ  ฮิ้ววว

หรือจะลอง ก๋วยเตี๋ยวเมล็ดองุ่นเหมือนพี่หมีเค้าก็ได้  อ้วก

there are no regrets in life, just lessons . .
งานนี้ถ้าใครเพรี่ยงพร้ำเป็นอันหลุดวงโคจรหมู่ฝูงดาว

ห้ามลุกจากเก้าอี้ไปไหนเลย
โอ๊ยย ไม่อยากปั่นจู๋นี้แล้ว ตัดหน้าอย่างเดียว  เอือม
กะจังหวัะดีดีสิ โดนตัดหน้าไปคนเดียวเอง  เจ๋ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
คนเริ่มซาแล้วครับ

แต่ยังไว้ใจไม่ได้ มันรวมหัวกันให้ตูไปนอนก่อนรึเปล่าวะเนี่ยะ

รอดูสถานการณ์อีกซัก 10 นาที
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23 24 25