หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูแพนด้าที่เขาดินกัน!!  (อ่าน 11912 ครั้ง)

อย่าพึ่งแย่งผมกิ๊งซี่

แต่ความจริงมันก็ตลกดีนะ ก๊อฟ  เจ๋ง

กร๊าก

ระวังโดนเจ๊กัมแหกตูดอกนะ เกย์แอบ

งบน้อย
กร๊าก กร๊าก

ไปดูโปงลางสะออนที่เขาดินกันเถอะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แพนด้าแดงเอามาจากไหนนะครับ

เอามาจากปั่นแรกครับ  ยิ้มน่ารัก

โล่ง
เอามาจากแอฟริกาใต้ครับ
ดังนั้นเรื่องความอึด สบายใจได้
เห็นแพนด้าแดงอยู่ในห้องติดแอร์ ดูท่าทางจะหนาวเชียว

แต่แอฟริกาใต้ นี่มันร้อนรึเปล่าคะ  ไอ้มืดหมี

there are no regrets in life, just lessons . .
ประเทศแอฟริกาใต้ไม่น่าจะร้อนเท่าไรครับ  เพราะเลยเส้นศูนย์สูตรมาพอประมาณแล้ว

โล่ง
แล้วทำไม ภูมิประเทศเป็นแบบร้อนชื้นล่ะครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เพราะเขาไม่เปิดแอร์ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
แถวโซมาเลียนะร้อนชื้นแน่ๆ  แต่ผมคิดว่าประเทศแอฟริกาใต้น่าจะอากาศไม่ห่างไกลจากจันทบุรีบ้านเรา

สาเหตุเพราะมันอยู่ติดทะเลด้วย  ฝนเลยตกบ่อย  ไม่เย็นแบบแห้งๆเหมือนที่ภาคเหนือครับ

นี่คือข้อสันนิษฐานทั้งหมด  ใครเคยไปบอกด้วยนะ ไอ้มืดหมี

โล่ง
ไม่เคยครับ แต่ไม่น่าร้อนชื่นแล้วครับจากข้อสันนิษฐานใหม่ มันต้องร้อนเกรียมครับ เพราะว่า ชาวแอฟริกันผิวแบบหมีทุกคน เจ๋ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
แพนด้าคือสัตว์ตระกูลเดียวกะแรคคูน ไม่ใช่หมี
ผมจำผิดหรือเปล่าไม่รู้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แมวครับแมว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
เพิ่งนั่งรถผ่านเขาดิน (ไปเลือกตั้งมา)

มีป้ายเบ้อเริ่มเลย

แพนด้าแดงมาแล้ววววววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 [3] 4