หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูแพนด้าที่เขาดินกัน!!  (อ่าน 11916 ครั้ง)
จนก็ไม่เอาแล้วค่ะ  ชิ

To be continued..

นุ๊ก ปาล์ม ตาล นัท เฟิร์น ดา แตน บิว กิ๊ฟ หมี อิ่ม มะเหมี่ยว ลักษณ์

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ทำไมในรายชื่อ ไม่มีตูฟะ  เอือม

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
อยากเหรออ้วน ..

01-8869XXX

โทรหาส้วมให้เจอนะคะ ..  เกย์ออก เกย์ออก  จ๊วบ

ม่มมมมมม..!!!!!!   ใช่สิ ตูมันอ้วน แล้วแกจะทำไมชั้นวะ ไอ้หัวถั่วงอก

ปล.หัวถั่วงอก = นึกถึงคนที่ผอมมากๆ หัวโตๆ จะเหมือน ถั่วงอก กร๊าก
]

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ส้วม  (อิอิ)
นึกไปถึงแหม่มแคท ในละครเรื่องเขาวานให้หนูเป็นสายลับ
ตลกดี ช่วงนั้นรู้สึกจะปิดเทอม ฮาดีดูทุกตอนเลย

ไอ้..โต  ง่ะ

เอ็งอยากไปเขาดินอีกรอบกับชั้นมั้ย เดี๋ยวตูพาไป เอือม

เพราะนะครับ" ส้วม "เนี่ย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

ขอบคุณค่ะ แอล ยิ้มน่ารัก

ขอเชิญร่วมทริปเขาดิน กับโตอีกรอบ ไปด้วยกันนะคะ  จ๊วบ

ชื่อแอลเหมือนตู

เป็นเกย์เหมือนตูแน่ๆเรย ...

อุ จ จ า ร ะ พ รั่ ง พ รู ! ! ! 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เหมือนพวกแรคคูนมากกว่า  ง่ะ
อยากไปมีตติ้ง ทำไมไม่เข้าบอร์ดให้เร็วกว่านี้น้า  ฮือๆ~ ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
ชื่อแอลเหมือนตู

เป็นเกย์เหมือนตูแน่ๆเรย ...

อุ จ จ า ร ะ พ รั่ ง พ รู ! ! ! 

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

:08:ชื่อหมูครับ ไม่ได้ชื่อ แอล
ตัวละครใน เดธโน๊ตน่ะ ชอบคนตาโต คริคริ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 โห โห

พอมั้ยครับพี่หมู  เกย์แอบ

... กิ๊ง~~~

งบน้อย

... กิ๊ง~~~

อย่าพึ่งแย่งผมกิ๊งซี่

แต่ความจริงมันก็ตลกดีนะ ก๊อฟ  เจ๋ง

กร๊าก

หน้า: 1 [2] 3 4