หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: >> และแล้วก็เกิดกับตู T_T  (อ่าน 23654 ครั้ง)
สงสัยมันแค่อยากจะมาเที่ยวชมบ้านน่ะครับ
รู้สึกจะสนใจแบงก์กาโม่เป็นพิเศษ  เกย์แอบ
เคยโดนเหมือนกัน มันปีนเข้ามาเอารองบาส รองเท้าเสก็ตฯ รองเท้าหนัง + เสก็ตบอร์ด 2 แผ่น เหลือให้แต่รองเท้าแตะ  ฮือๆ~
ขุด!!

วันนี้บ้านที่ประจวบฯ โดนงัดครับ เมื่อตอนบ่ายที่ผ่านมานี่เอง
โดยปกติบ้านจะไม่มีใครอยู่ แต่วันนี้แม่อยู่บ้าน นอนดูหนังอยู่ในห้อง
ได้ยินดังมาจากหลังบ้านอยู่นานมากแต่ก็ไม่ได้ออกมาดู (คาดว่าหนังกำลังมัน  ง่ะ)

จนมันดังไม่เลิก แม่เลยเดินออกมาดู เผชิญหน้าหัวขโมยอย่างจังครับ  ไอ้มืดหมี

แต่โชคดีที่ประตูหนังบ้านยังมีประตูเหล็กดัดอีกชั้น มันเลยเข้ามาไม่ได้
มันเลยรีบหนีออกไปด้านข้างบ้าน แล้วขี่มอไซต์หายไป

โชคดีว่าไม่มีอะไรหาย เพราะมันยังเข้ามาไม่ได้ นอกจากประตูพัง
โชคดีสอง แม่ผมไม่เป็นอะไร เพราะอยู่คนเดียวด้วย

ไม่รู้มันจะมาอีกมั้ย ตำรวจมาตรวจสอบพบไขควงตกอยู่หนึ่งอัน
กับรอยล้อรถที่จอดอยู่ข้างบ้าน

(เหงื่อแตกพลั่ก)

ฮู้ย ดีที่แม่พี่ปลอดภัย
ที่บ้านนี่คงไม่มีใครเข้ามางัดหรอกมั้ง ข้างบ้านก็สารวัตร เยื้องไปหน่อยก็สารวัตร
ยกเว้นตอนสารวัตรไม่อยู่

ไปบ้านหมีมา หมีชี้ให้ดูดานเหล็กที่ประตู ที่โจรมันมางัดไว้
ขนาดเหล็กแผ่นหนาๆ มันยังตัดเข้ามาได้เลยครับ นับประสาอะไรกะเหล็กดัดหรือกุญแจสายยู

ระวังกันไว้นะครับ ตำรวจไม่มีประโยชน์เลยสำหรับงานนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปบ้านหมีมา หมีชี้ให้ดูดานเหล็กที่ประตู ที่โจรมันมางัดไว้
ขนาดเหล็กแผ่นหนาๆ มันยังตัดเข้ามาได้เลยครับ นับประสาอะไรกะเหล็กดัดหรือกุญแจสายยู

ระวังกันไว้นะครับ ตำรวจไม่มีประโยชน์เลยสำหรับงานนี้
สรุปแล้วโจรโดนหมีกินในที่สุดใช่ไหมครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เปล่าครับ มันหนีรอดไปได้
คงทำบุญมาเยอะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สงสัยพระมันดี หมีเลยไม่กล้า
สงสารโจรเนอะ  ฮี่...

S♥NE - Goguma
 เอือม เห็นใจกันมั่งสิคะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไม่ครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มันงัดคานหมีเรอะ แล้วหมีตกลงมารึเปล่า เกย์แอบ

คำถามครับ
โจรกับหมีอะไรน่ากลัวกว่ากัน  งง

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
หมี หมีโหดดดด /

หน้า: 1 2 3 4 [5]