หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: >> และแล้วก็เกิดกับตู T_T  (อ่าน 23650 ครั้ง)
รายที่ 5 แล้ว ที่หมู่บ้านเค้าไม่มีมาตรการอะไรให้เข้มงวดขึ้นเลยหรอ
หรือว่า เป็นแก๊งค์ไม้ป่าเดียวกัน!

ดีที่มันไม่เอาพี่กัมกับก๊อพไปตุ๋ยด้วย

ฮี่ๆ

เสียใจด้วยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นิ้งเจอคล้ายๆกัน ประตูนิ้งมันเป็นมังกรคู่ค่ะ ตอนนี้เหลือ1ตัว กับอีก4ขา เหลือแต่ขาไว้ดูต่างหน้า

มันคงคิดว่ายังไม่พอ เลยเอาตู้รับจดหมายไปด้วย

อ๊ะ อย่าคิดว่ามันเป็นตู้จดหมายธรรมดานะ

มันเป็นตู้จดหมายตู้เดียวในโลกเชียวนะ

เพราะว่า ทำมาคู่กับประตูนี่โดยเฉพาะ สั่งทำน่ะแหละ แบบหรูมากๆเลย

ตอนนี้ตู้จดหมายที่บ้านก็กลายเป็นตู้จดหมายสีแดงที่หาได้ทั่วไป
T^T

(ถ้าจำไม่ผิด มันเอารองเท้าแตะหน้าบ้านไปด้วย)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
แสดงว่าบ้านนิ้งนี่ต้องรวยมากเลยสิ

เราได้สถานที่ในการมีตติ้งครั้งหน้าแล้วครับ
Shift หาย (เหงื่อแตกพลั่ก)

It's very shit!! โวย

( กร๊าก)

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
บ้านผมก็เคยโดนเอาตู้จดหมายไปครับ ตอนนี้เป็นตู้สีเขียวทั่วไปครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ในบ้านไม่มีอะไรน่าขโมยครับ ยกเว้นระบบกล้องวงจรปิด

เคยเมื่อเร็วๆนี้เองค่ะ

โดนขโมยค่ะ
เห้นตัวคนทำด้วย ใส่แว่น ตี๋ๆ

โดนขโมยใจไป ใครช่วยตามหาที  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เคยได้ยิน ตอนย่าจีบปู่ด้วยล่ะ  เกย์แอบ

โดนขโมยค่ะ

โดนขโมยใจไป ใครช่วยตามหาที  ฮิ้ววว

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ชั้นแต่งเอง  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เหอ

หมีอรอย่าหวังเอาคืนเลย

เขาขโมยไปทำยาจีน  เคยเจอมั้ย  หัวใจหมีนะ  เขากินแกล้มกับหัวใจเสือ กร๊าก

โล่ง
ลืมเล่าต่อว่า ไปแจ้งตำรวจค่ะ (ไม่อยากบอกเลยว่า สน.โชคชัย)
กล่าวจะมาก็ช้า
มาถึงยังมาทำลาย ลายนิ้วมือโจรอีก (เวรแท้ๆ)

แล้วพอไปลงบันทึกประจำวันเหมือนไปเล่าเรื่องให้เค้าฟังเฉยๆคะ
แถมพอพ่อไปติดต่อว่าคืบหน้ายังไงบ้าง ผลที่ได้รับกลับมาคือ

สมุดบันทึกประจำวันหายค่ะ

ปลงซะ...  ฮือๆ~

สมุดจะหายได้ไง หว่า..แปลกจัง สงสัยไอ้คนที่ขึ้น มันก็ทำงานเป้นสายให้ ตร. ด้วยแหง๋

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม

โดนขโมยค่ะ

งั้นเหรอ

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว

โดนขโมยค่ะ

อ้าว
ป๋าเลย์ ขโมยใจ หมีโหด[/size]

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ยินดีด้วยครับคุณหมอแมว ฮิ้ววว

งบน้อย
หน้า: 1 2 [3] 4 5