หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: การสเกลฟอนท์เป็น 1000 UPM  (อ่าน 28870 ครั้ง)
อาเมน ...

พระเจ้าเท่านั้นที่รู้  เหลือบ

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
ผมยังใช้ 2048 อยู่เลยครับ
กะว่าถ้ารัฐบาลสั่งค่อยย้ายไป 1000 ตามเขาอีกที (คงอีกไม่กี่ปีนี้)

บทความในส๐นรามตอนใหม่ๆ เริ่มมากันเยอะแล้ว
ใกล้ได้เวลา Defrag หน้าบทความซะแล้วสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หน้ามึน  เพิ่งเห็น เลยขอเข้ามาเขียนข้อมูลเพิ่มไว้นิดนึงครับ
 เกย์ออก คือที่เป็น otf แล้วต้องปรับมาเป็น 1000 upm เพราะ otf เป็น เอาท์ไลน์แบบโพสต์สคริปครับ (ถ้าเป็นโพสต์สคริปจะเกิน 1000 ไม่ได้ครับ)
 งง ส่วนเรื่องจะมาก หรือน้อยนั้น เป็นตามที่ลุงพลบอกครับ คือถ้า upm มาก ก็ช่วยให้ขยับได้ละเอียดขึ้นครับ รวมถึง ฮิ้นท์ ด้วยนะครับ

TypeDesigner / BlackBerry Staff @ pdamobiz
หน้า: 1 [2]