หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนป๋าออก โทรทัศน์  (อ่าน 18241 ครั้ง)
เจ๋งมากเลยป๋าๆ  กรี๊ดดดดด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
รายการต่อไปป๋าเลย์จำทำเรื่องเจาะใจชีวิตเกย์กัมครับ

โล่ง

ง่ะ จะรู้ไหมล่ะ บ้านตูไม่มี โทรทัศน์

เจ๋งมากเลยป๋าๆ  กรี๊ดดดดด

งง

ยังไม่ได้ดู แต่การ์ตูนเจ๋งดีครับ เจ๋ง

งบน้อย
อยากรู้ว่าป๋าเลย์รู้สึกดีกับเรื่องนี้ประมาณไหนครับ
ถ้าวัดกับการประสบความสำเร็จในชีวิต

คะแนนเต็ม 100

ป๋าเลย์ให้เรื่องนี้กับชีวิตตัวเองกี่คะแนน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
20

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ต้องให้ออกทีวีด้วยตัวจริงใช่ไหมครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
shot fiction รู้สึกจะไม่เห็นหน้าคนทำนะเห็นแต่หนังกับคำวิจารณ์

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถ้าเป็นตูให้ 250 คะแนน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ดูแล้วค๊าบ น่ารักมากมาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2006, 10:49 น. โดย StaywithMe » บันทึกการเข้า
ส่วนใหญ่คนที่บอกว่าตัวเองไม่ประสบความสำเร็จจะเป็นหมันคนที่ถ่อมตัวครับ

เกย์แอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2006, 11:26 น. โดย เต่า » บันทึกการเข้า
แต่ถ่อมมากๆแล้วหมั่นไส้  เกย์แอบ

เดี๋ยวปั๊ดจับดูดปาก  เกย์ออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2006, 11:26 น. โดย เต่า » บันทึกการเข้า
เคยดูแล้ว สวยมากๆเลยคะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

อยากดูตอนออกทีวีจัง แต่ว่าที่บ้านไม่มียูบีซี  ฮือๆ~

นานๆ จะเข้ามาที
เคยดูแล้ว
ไอ้ดอกเล็กนี่ก็เป็นหนังเกย์นี่

อะ
ล้อเล่นนนนน
หนังหว๊านหวานนนน
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ๋าาาห์ สวยมากๆ เลยครับป๋าเลย์ น่ารักดีด้วย

น่ารักมากๆเลย  กรี๊ดดดดด

(ตูยังไม่ได้ดูเลย ไอ้มืดหมี)
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7