หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: กล้อง โลโมของหมอกิพ  (อ่าน 65299 ครั้ง)
เหมือนเท้าคนมากเลยครับ โห
ก็เท้านะสิ  เกย์แอบ

นานๆ จะเข้ามาที
ตอนโตส่องกระจกมันเหมือนในรูปนั้นเหรอ  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
 กร๊าก

พี่โอ้เอ้ชิงโพสไปก่อน พิมช้าไปนิดเดียวเอง  ฮือๆ~

ฮ่าๆ ฮือๆ
นิดเดียว  เหลือบ

Today you , Tomorrow me.
คิดแต่ไม่กล้าพิม

ฮือๆ~

เป็นเด็กดีค่ะ

ฮ่าๆ ฮือๆ
รอฟิล์มอยู่ สั่งไว้ 10 ม้วน
ได้เมื่อไหร่นะ เสร็วเราแน่ๆๆๆๆๆ เจ้าวาสลีน~
กิ๊พซื้อวาสลีนมาทำไมเหรอ

อ๋อ ให้บักก๊อพใช้  เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

ถามค่ะ ถ้าใช้ฟิล์มที่หมดอายุเกิน 3 ปี ถ่าย ภาพมันจะติดไม๊คะ  งง

ฮ่าๆ ฮือๆ
กิ๊พซื้อวาสลีนมาทำไมเหรอ

อ๋อ ให้บักก๊อพใช้  เกย์แอบ

เกย์แอบ

ไม่ต้องหรอกม้างงงงง
เจ๊กัมคอยพกตลอดเวลา

หมอกิพซื้อฟิล์มที่ไหน ตั้ง10 ม้วนแน่ะ
ราคาเท่าไหร่เหรอ  กรี๊ดดดดด

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
โลโม่ปลอมๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
เฮ้ย
สวยงี้ไม่ต้องเปลืองตังค์แล้วป๋า

ไม่รู้ photoshop มันเขียนเป็น script ไว้ทำ lomo ได้ป่ะ
ป๋าเขียนเลย

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ทำได้แค่ทำสีกับเกรนห่วยๆครับแต่ต้องทำเองพอสมควรนะครับ
1. คือกรอบดำๆ
2. คือแบ่งรูปเอง

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ทำมาเป็น Action เลยป๋า  กรี๊ดดดดด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส

ภาพจาก http://www.lomothai.com/webboard/show.php?Category=lomo&No=2190

ภาพแบบนี้เค้าใช้กล้องแบบไหน?รุ่นอะไรหรือคะ

等着
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17