หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17

ผู้เขียน หัวข้อ: กล้อง โลโมของหมอกิพ  (อ่าน 65312 ครั้ง)
ยังไม่เคยเห็นภาพจากกล้องวาสลีนเลยค่ะ  ง่ะ
แต่คิดว่าคงไม่ต่างกันเท่าไหร่

ปลื้ม

ฮ่าๆ ฮือๆ
ลองเอาภาพจากกล้องพวกนี้มาโพสทีได้ไหมครับ
พอดีมีอยู่ตัวนึง อยากขุดมาลอง  งง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
"กล้องโฮโมของหมอกิพ"ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ลองเอาภาพจากกล้องพวกนี้มาโพสทีได้ไหมครับ
พอดีมีอยู่ตัวนึง อยากขุดมาลอง  งง

ก็ลองแล้วเอามาโพสซะเลยสิคะ
แหม่ เผื่อว่าจะมีคนถ่ายมาแล้ว  เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 :05:ตื่นมาก็ไม่มีแดดแล้วค่ะ

(พี่หมีเล็กดูสาระจัง  กรี๊ดดดดด)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
:05:ตื่นมาก็ไม่มีแดดแล้วค่ะ

(พี่หมีเล็กดูสาระจัง  กรี๊ดดดดด)

กรี๊ดดดดด นานๆจะมีคนชม ปลื้มมมม

ฮ่าๆ ฮือๆ
รูปนี้เป็นกล้องของโค้กที่เล่นเกมส์แล้วได้มาฟรี
ลองเอาไปถ่ายดูแล้วออกมาเป็นงี้

//เพื่อนนุชตอนสงกรานต์

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
สวยจังเลยค่ะ
ใช้ฟิล์มไรคะเนี่ย ยิ้มน่ารัก
ใช้ Fuji Superia 400
ถ่ายตอนแดดจัดๆเลย
แต่ถ้าเป็ยรูปในร่ม ภาพจะเบลอนิดๆ
แต่ก็ยังโอเคอยู่ กะว่าคราวหน้าจะลองใช้ 800 ดู
ฟิล์มไม่เสีย เลยสักรูป ตอนแรกก็ลุ้นอยู่ว่า
กล้องฟรีจะถ่ายติดมั้ย  ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เม.ย. 2006, 18:27 น. โดย มะนุช » บันทึกการเข้า

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
 เหวอ ฟูจิ 400 มันม้วนละ 300 นี่!
รวยจังงง
เฮ้ย บ้านนอกขาย 100 เดียว
แต่ก็ยังแพงอยู่ดี  ฮือๆ~

เฮ้ย บ้านนอกขาย 100 เดียว
แต่ก็ยังแพงอยู่ดี ฮือๆ~

เฮ้ย 100 เดียว
อ่อรุละ มันเป็นฟิล์มธรรมดารึเปล่า

ถ้าไสลด์ 100 เดียวนี่ ฝากซื้อซัก 3 ม้วนสิคะ กรี๊ดดดดด
ขอต่ออีกที  คงเป็นฟิล์มธรรมดาล่ะ  ฮิ้ววว
นุชยังไม่รู้เลยว่าฟิล์มสไลด์มันเป็นยังไง

ฟิล์มสไลด์มันจะลื่นๆน่ะ
ฮิ้ววว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 17