หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17

ผู้เขียน หัวข้อ: กล้อง โลโมของหมอกิพ  (อ่าน 65304 ครั้ง)
ผมว่านะ พกกล้องไปสองตัวดีกว่า
โลโมตัวนึง ดิจิตอลตัวนึง

จะได้ไม่พลาดรูปธรรมดาๆด้วยงัย
(เผื่ออยากแอบเก็บรูปใครไว้บ้าง)  ฮี่ๆ

. . .

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
อรเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
อรเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

ผมคิดว่าคงไม่ใช่ล่ะครับ

หัวใจยังคงเต้นอยู่...ฉันยังคงมีชีวิต
จะหยิกให้เนื้อเขียวเลยนี่แน่ะๆๆๆ  ฮิ้ววว

รีบไปล้างดีกว่าเรา  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
เห็นขาว ตี๋หน่อยไม่ปล่อยเลยนะ หมีโหดดดด
เดี๋ยวหยิกโตให้เนื้อเขียวเลย นี่แน่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ฮิ้ววว

ช่ายเซ่ๆ

S♥NE - Goguma
เดี๋ยวหยิกโตให้เนื้อเขียวเลย นี่แน่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ฮิ้ววว
เอือม

ถ้าเป็นดาไม่ใช่หมีจะยอมเลย  ปลื้ม
หยิกพี่บิ๊กให้เนื้อหลุดเลยนี่แน่ะๆๆๆ  ฮิ้ววว

กล้องโลโม นี่ใช้กล้อง รัสเซีย ปล่าวครับ ???

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
เตะเข้าจู๋เหอะ

ราคาประมาณเท่าไหร่หรอจ้ะ

ที่หมอกิ๊พซื้อมาน่ะ

เคยมีแบบ แตน อันนึงเหมือนกัน

ตอนนั้นซื้อมา 200 กว่าบาท หายไปแล้ว

โห !!!

กล้องใช้ครั้งเดียวเจ๊งหรือเปล่าครับ 200 กว่าบาท

งบน้อย
มันจะ 10 ปีแล้วมั้ง

คล้ายๆกันนะ

กล่องพลาสติกด้วย

พึ่งรู้ด้วยว่ามันเรียก กล้องโลโม

กล้องโลโซ (อิอิ)
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 17