หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮึ่มมมมมม... พี่แอน  (อ่าน 17914 ครั้ง)
อ่านละงง เหอะๆ ก็นู๋มันโง้ง้ง้ง้ง้ง้

"เงยหน้าขึ้นรับแสงตะวัน แล้วคุณจะไม่มีวันพบกับเงามืด" 
"จงวางแผนล่วงหน้า : ฝนยังไม่ตกหรอกนะตอนโนอาห์สร้าง
วิบัติหนึ่ง ^
อ่านละงง เหอะๆ ก็นู๋มันโง้ง้ง้ง้ง้ง้
-1 รับน้อง

-1 นะ หึหึหึหึ

แกะตัวอักษรสิครับแล้วคุณจะเบื่อไปเลย
กรรมเวร .. น้องเหาภาคตะวันออกเฉียงเหนือ  กรี๊ดดดดด

น้องเหา คงไม่ว่างอ่าน FAQs

พี่ๆเค้าอุตส่าห์ รบกวน ให้อ่านเชียวนะ  ง่ะ

ถ้าเผยผิวแล้วน่ารักเดี๋ยวพาไปกินติม  ฮี่ๆ

คราวหน้าไปกินร้านเดิมนะคะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เป็นนักเรียนพยาบาลค่ะ  หื่น

เอ่อ ขอโทษนะครับ อยู่ รพ.ไหนเนี่ย ..จะได้ไปวิ่งให้รถชนแถวนั้น ...

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
อ่ะ เหอๆๆๆๆ  หื่น

จำไว้นะว่าพิมพ์ไรไว้...

เสร็จหมีล่ะ  หมีโหดดดด

ขำหมี ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 จ๊วบ

คิดถึงหมอจังเลย

นอนไม่หลับเหรอคะ

อยู่เวรครับ ยิ้มน่ารัก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เหงาไหมคะอยู่เป็นเพื่อนไหมคะ
เด๊่ยวจะว่ายน้ำข้ามคลองไปหา  ฮิ้ววว

ง่วงครับ

ชงกาแฟให้ไหมคะ
รับรองไม่มีเม็ดองุ่น  หมีโหดดดด

ง่วงครับ
ชงกาแฟให้ไหมคะ
เข้ากันมากเลยครับ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8