หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮึ่มมมมมม... พี่แอน  (อ่าน 17916 ครั้ง)
กำลังวางแผนถอนฟันหลังหมีตอนหลับอยู่ครับ
 ลันล้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2006, 14:42 น. โดย I_AM_SUD_YOD » บันทึกการเข้า

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

ระวังหมี พลิกสถานการณ์นะคะ

โดนหมีเขมือบกลับไม่รู้ด้วย  กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หมีอดใจผมไม่ไหวหรอกครับ เตรียมใจเอาไว้แล้วครับ เกย์แอบ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

แบบว่าหมีเห็น 웃 แล้วขนตูดลุกชูชันว่างั้น กร๊าก

ไปสังเวยเฮียกัมดีกว่านะคะ เกย์แอบ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
 :08:นี่ตูเล่นกับไฟอยู่เหรอเนี่ย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว

เพิ่งเห็น อวตารเท่มากครับ เกย์ออก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

ตรง..ตูด  ชิมิๆ เกย์แอบ

ไอ้แดงๆที่ชี้เฉียงๆ ไปทางขวานั่นดาบนะครับ
อย่าเข้าใจผิดนะเจ๊อร เห็นนั่งจ้องอยู่นานแล้ว  ฮี่ๆ

คล้ายกับบ๊อกแบ๊กอินเดียเลยนะครับ เกย์แอบ

ไม่ได้เข้าใจผิดเลยค่ะ

ไม่ได้สนใจดูด้วยซ้ำ  กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คล้ายกับบ๊อกแบ๊กอินเดียเลยนะครับ เกย์แอบ

อุ๊ย..ในที่สุด 웃 ก็แสดงตัวตนทีี่แท้จริงออกมา กรี๊ดดดดด

ไอ้เคนมันเผยนานแล้วค่ะ

แต่รูปหมีน่าสนใจนะ (นางพยาบาลสาว)

ภาพวาดไว้ตั้งแต่ 5-6 ปีที่แล้ว
สงสัยว่าคนถ่ายภาพข้างบนเอาการ์ตูนผมไปเลียนแบบแน่ๆ

เอ่อ..........ทำไมเคนมีภาพแบบนี้ด้วย เกย์แอบ

เป็นนักเรียนพยาบาลค่ะ  หื่น

กรี๊ดดดดด.............................
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8