หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเชด (แตกหน่อ)  (อ่าน 20389 ครั้ง)

7. ถลอก ได้เจอกับถลอกตัวเป็นๆ เล่าถึงรายนี้หน่อย หากใครเคยเข้าเว็บซังกะบ๊วย น่าจะเคยฟังเพลง หลงรักคนมีกระจู๋ ที่เนื้อเรื่องเล่าถึงคนชื่อเชษฐ์ ซึ่งก็คือถลอกของเรานี่เอง กร๊าก ฮาๆ ชอบเพลง ใครสนใจฟังเชิญ http://www.sangabuay.com/mafiarecord/ เพลง รักคนมีกะจู๋ นะครับ ฮี่...

>>>>>>>>>  จริงๆเหรอคะเนี่ย คนไหนๆๆๆ  ชอบมากเลยเพลงนี้ ฟังกับมะม๊านั่ง ฮากัน 2 คน ไม่คิดว่าจะจะเป็นเรื่องจริง
   (อิอิ)

25. ส้ม น่ารักครับ คราวหน้าพา CG มาด้วยสิ

>>>>>>>>>> ได้ค่ะ..แต่จะต้องไป Meeting กันต่อที่โรงพยาบาลกันด้วยกันนะคะ   ยิ้มน่ารัก

นี่ไงครับ ถลอก หรือ ไอ้เชด  ตัวจริงเป็นๆ กร๊าก

แล้วทำไมต้องไปต่อที่โรงพยาบาลล่ะครับ ป่วยเหรอ  งง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เม.ย. 2006, 13:14 น. โดย ถลอก » บันทึกการเข้า

Today you , Tomorrow me.
โดน CG ตื๊บ  ฮิ้ววว
หน้าแฟน เจ้าส้ม เนียนเหมือน CG 3D studio MAX

อยากเห็นๆ
มีในจู๋เผยผิวแหนะ  หนูวาฬ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
เจ้า CG  รอผ่าตัดค่ะ ไม่ต้องห่วง ยิ้มน่ารัก

ลองไปดูกระจู๋เผยผิวสิจ๊ะทิพย์ แล้วอย่าแซวมันมากเรื่อง CG ล่ะ แม่งง ยิ่งขี้น้อยใจอยู่ ง่ะ

ใครว่างๆลองไปขุดหาโฆษณาป๊อกกี้ที่ี่มาเลเซียสิคะ เวอร์ชั่นเก่านะคะ

ปล.หายเกลี้ยงค่ะรูปน่ะ ไอ้ upfile.us ที่เล่นกันอยู่มันด๊อง เสียใจด้วยค่ะ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2006, 14:40 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ตกลงไอ้เชษฐ์ นี่คือ ไอ้ถลอก ของเราหรือนี่ ...

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

ช่ายยยย...เชษฐ์ มาย ไอดอล อิน มาย ฮาร์ททท กรี๊ดดดดด

ไหน..ถลอกมาเล่าเรื่องราว แบบละเอียดๆ ให้ฟังหน่อยสิคะ ว่าเนื้อเรื่องประสบการณ์ตรงมันเป็นยังไง  คริคริ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2006, 14:44 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

ช่ายยยย...เชษฐ์ มาย ไอดอล อิน มาย ฮาร์ททท กรี๊ดดดดด

แสดงว่า ผมรุ้จักตาถลอดนี่มาเกือบสองปีแล้วสินะ  คริคริ

ว่าแต่ เดี๋ยวนี้ยังร้องเพลงจีบใครอยู่หรือเปล่า เกย์ออก

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
แล้วไปหลงรักคนมีกระจู๋

หรือว่า.................................

555 กดช้าไป มีคนตัดหน้าซะแล้วหนู

S♥NE - Goguma
ร้องเพลงไพเราะได้ใจเลยนะ ถ้าเป็นเรื่องจริงก็น่าสงสารเหมือนกันนะ กว่าจะรู้ตัวอีกทีก็กลายเป็นตัวตลกในสายตาคนอื่นไปแล้ว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขำๆ ครับ อีกอย่างตั้งแต่ เห็นเค้ามากับ...

ผมไม่เคยคิดสงสารตานี่อีกเลย..

แต่พี่ไวน์เหมือนCG จริงๆนะ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

ขณะนี้..เจ้าไวน์ CG กำลังกรี๊ดดด.. ลงไปดิ้นแล้วครับ  กร๊าก

จะทำยังไงดีล่ะเนี่ย  ง่ะ เจ้าไวน์มันเป็นลูกครึ่งน่ะค่า

เจ๊ไปหา CG แบบนี้ที่ไหนมาคะ

จะไปหามั้ง  เกย์แอบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
เพิ่งรู้ เคยเข้าซังกะบ๊วยอยู่พักนึง ทนไม่ไหวเลยออกมาปั่นที่ฟ0นต์
พี่ถลอกคือพี่เชดหรือนี่  รับไม่ได้ เกย์แอบ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6