หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอเชด (แตกหน่อ)  (อ่าน 20397 ครั้ง)
ว่าแต่ love online นี่เขาฮิตกันเฉพาะเด็กๆไม่ใช่หรอครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ไม่อยู่แป๊บเดียว แตกหน่อแล้วหรอเนี่ย ง่ะ

เคยได้ยินผ่านๆหู เจอตัวจริงจนได้ ฮิ้ววว

there are no regrets in life, just lessons . .

เฮ้ยยย..อย่าว่าอย่างงู้นงี้เลยนะเพื่อนส้มที่เป็นเจ้าของร้านเหล้าหลังม.เกษตร

เป็นคนเอาเพลงนี้ให้ส้มฟัง แล้วบอกว่าจะเอาไปเปิดในร้านเลยนะคะ

เอาเป็นว่าขอลิขสิทธิ์กันโต้งๆ ละกันนะคะถลอก ขออนุญาตเอาไปเปิดที่ร้านส้มมั่งนะคะ เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เอ่อ ผมไม่ใช่คนร้องนะครับ เป็นแค่บุคคลในเพลงเฉยๆ

แต่สำหรับส้มแล้ว เชิญครับ เอาผมไปนั่งเป็นนางกวักหน้าร้านก็ได้นะครับ

กาก
กวักเข้า รึ ออก คะ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior

แต่สำหรับส้มแล้ว

เชิญครับ

เอาผมไปนั่งเป็นนางกวักหน้าร้านก็ได้นะครับ

ถลอกรู้ใช่ม๊าาาาา...ว่าร้านส้มทำอะไร หึ หึ หึ หึ  เกย์แอบ

ท่านคือ ชายหนุ่มผู้โชคดี คนแรกของบอร์ดนี้เลยค่ะ ยินดีด้วยยยยยยยยยยย กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2006, 23:09 น. โดย ShoGun » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ทำอะไรหรอ

ร้านส้มนี่บาร์เกย์เหรอ

ว้ายยยยยยยยยยยยยยย

ไปพรุ่งนี้เลยนะ  เกย์แอบ

กาก
บาร์เกย์ไงครับ

เฮ้ย  โวย
ไม่ทัน ฮือๆ~

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ถลอก ใช่คนเดียวกับ ถลาก ป่าวหว่า?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ญาติห่างๆครับ

กาก
ถลอก
ถลาก
ถลิ้ง

คนเดียวกันครับ
ถ้านึกไม่ออก แต่ก่อนอวตารเป็นรูปแคปซูลเต้นระบำ
มาตอนนี้กลายเป็นตูดส่ายไปส่ายมา  ง่ะ
โอ๊ะ แฟนพันธ์แท้ เป็นแบบเจ๊กัมหรือเปล่าครับ

บ้า เขินนะ  เกย์แอบ

กาก
 เฮ้ย!?

อยากเจอ "ไอ้กี้" ตัวเป็น ๆ ด้วยครับ

ลากมาให้ที

กรี๊ดดดดด

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6