หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: Fontlab : Hinting  (อ่าน 50701 ครั้ง)
ปล.คุณไอ้แอน เรียบร้อยกว่าที่คิดไว้จริงๆ (จริงอย่างพี่โรจว่า) ยิ้มน่ารัก

แรก ๆ พี่แอนก็จะเรียบร้อยอย่างนี้แหละครับ พอคุ้นหน่อยก็.... ฮี่...

จะบาปมั้ยเนี่ยะ หวังว่าคงยังไม่บวชนะ  ฮือๆ~

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
บวชไปแล้วครับ  เกย์แอบ

ในกรณีสึกษาของลุงพลครับ
ตอนแรกก็ ... สุภาพ
เกย์แอบ

แต่พอต่อมาก็เรียง "ลุงพล"
แถมยังว่าแก่อีก
ถึงมันจะเป็นความจริง แต่ลุงแกก็รับไม่ด้ายยยห์
เกย์แอบ
เชื่อเหอะ...

อีกหน่อยถ้าสนิทกับจารย์โรจสงสัยเรียก "อาจารย์ปู่" แหง๋ ๆ  (อิอิ)

NP Freedom
i am a slow walker, but i never walk backwards.
Abraham lincoln
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2007, 16:38 น. โดย โลกส่วนตัว » บันทึกการเข้า

ขุดๆ ภาพบนสุดหายไปแล้วครับ
ขาดใจความสำคัญไปมากเลยครับ

แก้ได้ไหมครับ  ไหว้

บล็อกในมุมมืด
because we always.....expecting
ไม่ได้แล้วครับ  ฮือๆ~
 ขอบคุณครับ ฮือๆ~

because we always.....expecting
เหมือนจะเคยเซฟไว้มั้ยไม่รู้
ตอนช่วงหัดทำฟร้อน
ถ้ายังมีจะเอามาให้เน่อ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขอบคุณหลายๆครับ

ตอนนี้ก็พอทำได้แล้วครับ
แต่เพื่อคนที่เริ่มใหม่แบบผมจะมีประโยชน์มาก
จะได้ ไม่ต้องถามบ่อยๆ

(แจ๋ว แจ๋ว)
ความรู้เลยครับ
หน้า: 1 2 [3]