หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: คือว่าอยากได้ fontlab อ่ะ  (อ่าน 8570 ครั้ง)
พี่ห้าโอเขาพูดจริง ปั่นต่อไปๆ
ขอให้โดนสาปกันถ้วนหน้า นะครับ (แจ๋ว แจ๋ว)

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ถ้าอยากได้โปรแกรมเถื่อน ไปเข้าเว็บเถื่อนโหลดเอาครับ
ถ้าอยากได้โปรแกรมแท้ ไปเข้าเว็บแท้เอาสิครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
.
เอ่อ...คือว่า
เห็นว่าให้อ่าน faqs แหละ แต่หาไม่เจอว่าต้องคลิ๊กตรงไหน ^^

แต่ตอนที่แปะไปแล้วนึกได้ว่า จะต้องผิดกติกาแหงๆ
ขออำภัยๆๆ

และก็ลบทู้นี้โลด....
คุณไม่บอก เงยหน้าไปมองลายเซ็นของคุณห้าโอสิครับ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่หมายความว่าปั่นอะไรเนี้ย  โวย
เป็ดเอ๊ย

เป็ดเซฟรูปอวตารจากเว็บที่เป็ดไปดูดลิงค์มา แล้วค่อยอัพโหลดขึ้นเว็บ มันจะดูดีกว่าน้า

(ป.ล. ตูเองก็บ้าไฟนอล)
เงยดูรึยังครับน้อง ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เขาคงเป็นคนซื่อจริงๆ ครับ บอกว่าเงยหน้าเขาคงเลยดูเพดานแน่ๆ  (อิอิ)
อย่างนั้นไม่ซื้อแล้วครับอย่างนั้นมันโง่ แป่ว

หน้า: 1 [2]