หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: คือว่าอยากได้ fontlab อ่ะ  (อ่าน 8573 ครั้ง)
คือว่าโดน notice มาจาก บ. ที่ทำ font ขายว่าให้ซื้อ font ที่เอ็งเอาไปใช้ซะนะ
ที่แรกก็ว่าจะซื้อแหละเอาของเค้ามาใช้เยอะและ

แต่..คุยไปคุยมา รู้สึกว่ามันค้ากำไรเกินควรไปหน่อย เลยเกิดอาการหมั่นไส้อยากปั่น font ใช้เองแต่ไม่มี fontlab ไม่ทราบว่าท่านใดสามารถช่วยสงเคราะห์ได้บ้างงงง

ขอบพระคุณ
ไปอ่าน faq ซะก่อนครับ

ปล ขอทำโทษนิดนึงครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ลองเข้าไปดูหน้าแรกก่อนดีมั้ยครับ
มีอยู่นะ อ่านดีๆ :)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ไม่รู้เรื่อง แต่เห็นเป็นเพศชาย เลย -1

กาก
ไม่รู้เรื่อง แต่เห็นเป็นเพศชาย เลย -1

เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
สะใจ  ฮิ้ววว

กาก
ไม่บอกครับ  เหลือบ

เพราะคุณมาผิดที่แล้วครับ  ที่นี่ไม่มีการแจกหรือแชร์โปรแกรมใดๆ  ทั้งสิ้นครับ  จริงๆนะครับ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ที่นี่คือ F4ke.com ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มีครับแต่ทดลอง ที่  fontlab.com

จบแล้ว ปั่นเหอะ
เป็นกระจู๋ที่วอดเร็วมากอีกกระจู๋นึง

:05:เราไปปั่นกันจู๋อื่นเถอะค่ะ หื่น
ปั่นๆๆๆ น้ำปั่นอร่อยจังเลย หื่น
ผลัดกันปั่นผลัดกันกินนะครับ หื่น

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อยากได้ก็ปั่นไปเรื่อยๆครับ

เดี๋ยวพอถึงจุดๆนึงก็จะได้เอง
อยากได้ก็ปั่นไปเรื่อยๆครับ

เดี๋ยวพอถึงจุดๆนึงก็จะได้เอง

พี่หมายความว่าปั่นอะไรเนี้ย  โวย
หน้า: [1] 2