หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีเรียสนะ  (อ่าน 19112 ครั้ง)
 ง่ะ  ตูชักจะเริ่มเชื่อขึ้นมาตะหงิด ๆ แล้วว่า.... พี่กรูเป็น........ของจริง

แต่ตุ๊ดส์พี่....มันน่าขยำจริง ๆค่ะพี่กัม  ฮิ้ววว

คริคริ

เลวยั้นเงา
ขยำนมชิมิ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 ทีนมพวกหล่อนๆ ฉันยังไม่ได้ขยำเลย ง่ะ
แต่ไปขยำตูดก้อพแทน  เกย์ออก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ก๊อพโคตรซวย

เลวยั้นเงา

เกย์ไม่เกย์ไม่รู้ แต่รองเท้าหนังที่เฮียสวมมาเดินย่าง กรีดกรายที่เขาดิน

ได้ใจจริงๆค่า แหม.. เนี๊ยบทั้งตัวเลยนะคะ   ฮี่ๆ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ส้ม ตอนพี่กัมมางานแฟต เจ๊แกใส่เสื้อหนังเลยแหละ

ทั้งๆที่ร้อนจะตาย

ง่ะ มีรองเท้าคู่เดียวเฟ้ย

เสื้อก็หมด

อ่ะ อยากว่าอะไรก็เอาเล๊ยย  ฮือๆ~

ดั้น สู้ต๋ายค่า  เกย์ออก
อ้างแบบนี้ทุกที  กร๊าก

กระจู๋เผากัมส์ จริง ๆ เลย

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
 ไอ้มืดหมี

ตอนนี้เหลือแต่ขนตูดแล้วนะพี่น้อง โดนเผาซะเกรียม
 ฮิ้ววว มีเงินเดือน..ก็ซื้อเสื้อยืดกางเกงยีนส์ใส่เต๊อะ

กรูเห็นแล้วร้อนแทนเลยว่ะ   ง่ะ

เลวยั้นเงา
ขนตูดนี่จะเก็บไว้ทำไม

เอ้าพวกเรา........ลุย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
พอเถอะครับ สมสารกัมส์หน่อย
อุตส่าห์ปิดบังมาตั้งนาน
ความลับต้องมาแตกเพราะมิตติ้งแท้ ๆ   กร๊าก
งานนี้ต้องโทษยักษ์ นะครับ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
จับยักษ์แก้ผ้าปะแป้งสาดน้ำแข็งหน้าอนุเสาวรีย์เลยครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8