หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีเรียสนะ  (อ่าน 19117 ครั้ง)
ผมชักจะเชื่อแล้วนะครับ

กาก
ใครแก่ว่ะ  โวย

ปล ตูโดนเจ๊แตะตูดไปทีนึง จำไม่ได้หรอ  โวย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
จำไม่ได้อ่ะ หลายคน  เกย์แอบ

ใครมามิตแล้วไม่ผ่านมือเจ๊นี่ ถือว่ามาไม่ถึงนะ  เกย์แอบ

แต่ใครจะรู้ไหมว่า ตูเจอ ยายนัทจับตูดตลอดงานเลย  ฮือๆ~
หึ หึ หึ หึ
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ทหารเกณฑ์
ซีเรียสนะ ลันล้า

Today you , Tomorrow me.
 เฮ้ย!? เฮ้ย ใครวะน่ะ
จำตัวเองไม่ได้อีก

มีรูปอนาถๆกว่านี้ด้วยครับ แต่ว่า ผมเสือกลืมเอามาจากบ้าน

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
(แจ๋ว แจ๋ว)
ชอบครับชอบ

งั้น บรรยายตามที่ได้ยิน..

เกย์แอบ

พี่หมูครับ เอือม เอือม เอือม
จะบอกหมูว่าอย่าเปิดเผยความจริงเหรอ

แต่ถึงหมูไม่เปิดเผย คนที่ไปมีตติ้งเค้าก็ได้ยินกันหมดแล้วนี่นา
ขอโทษนะครับ แต่ผมทำหน้าที่ของสื่อ นำเสนอทุกมุมมองเพื่อ ประชาชนที่ผมรักครับ

จะว่าไปแล้ว ผมมานั่งคิดๆดูก็ชักจะแน่ใจนะครับ เพราะอะไรนะเหรอ เพราะตอนที่เฮียกัมเจอผม เฮียแกเดินมาจับมือก่อน จากนั้นก็โอบกอดเอาไว้ แล้วก็ถามชื่อ ตอนแรกผมคิดว่าแกคงกลัวผมหนี แต่พอคิดอีกทีจากกระแสที่ได้อ่านมาข้างบน ผมเริ่มไม่แน่ใจแล้วครับว่าทำไมแกถึงต้องกอดเอาไว้ ทั้งๆที่แค่ดึงแขนไว้ก็น่าจะโอเคแล้วนะ  เฮ้ย!?

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กอดผมด้วยสิครับ ฮิ้ววว

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไปมัตติ้งสิ ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
กอดเคนจนเบื่อแล้วครับ
   ฮิ้ววว

ชายคลอง กว่าจะรู้ตัว  เกย์แอบ

ก็เสร็จเจ๊ไปซะแล้ว  เกย์ออก

รสชาติผู้ชาย มันหอมหวาน!!!  เกย์ออก
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8