หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีเรียสนะ  (อ่าน 19110 ครั้ง)
เป็นเกย์แน่ๆครับ ทั้งคนทั้งปืนนั่นและครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
มายืนยันว่ากั๊มไม่ได้เป็น
ใช่มั้ยฮะ ใช่มั้ยฮะ  กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สะดีดสะดิ้ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2006, 08:38 น. โดย ถลาก » บันทึกการเข้า

กาก
อย่าเข้ามา ตูมีพระนะ  (อิอิ) (ตากัมไม่ได้เกิดแน่งานนี้ ฮ่าๆๆๆๆ  กร๊าก)

[ว่างให้เช่า]
โธ่ เป็นอยู่แล้วล่ะ จานป๋าหมอเลย์  เกย์ออก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
น่าสงสารพี่น๊กเกอร์  ฮือๆ~

โดนจับซุกแต่ละที่.... เกย์ออก

ปล. ป๋าเลย์โดนพี่กัมจับก้นแล้วรู้สึกอย่างไรบ้างคะ?

ปล.2 พี่กัมเที่ยวจับก้นผู้ชายหมดทุกคนเลยอ่ะ

ปล.3 เกย์ชัวร์ กร๊าก
หมอเลย์ถามเพื่อความแน่ใจ จะได้ จะได้ จะได้  (อิอิ) เกย์ออก

[ว่างให้เช่า]
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

แค่คนในบอร์ดก็รู้แล้วว่าพี่กัมเป็น...
ผู้ชายที่น่าอบอุ่นคนนึง
ผู้ชายที่น่าอบอุ่นคนนึง

เจ๋ง

กาก
เอ่อ... หลักฐาน+พยานแน่นหนาขนาดนี้ ยังไม่ยอมรับอีกหรอเนี่ย

ขอคำบรรยายภาพนี้ครับ
อยากทราบความเห็นของท่านต่อบักกิ๊งและเจ๊อวบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 (แจ๋ว แจ๋ว)
ชอบครับชอบ

งั้น บรรยายตามที่ได้ยิน..

เกย์แอบ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
  เกย์แอบ คนแก่ขี้อิจฉา

อิจฉาไอ้ก๊อฟละซี๊ ที่ไม่โดนเจ๊ จับ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8