หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีเรียสนะ  (อ่าน 19113 ครั้ง)
 ฮือๆ~

ป๋า ทำไม............................

เกย์ออก
อย่าเบี่ยงประเด็นไปเรื่องกบาลครับ
เราคุยกันเรื่อง .. นั้น เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำไมถึงทำกับกัม.ด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
( กร๊าก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 เม.ย. 2006, 00:26 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
 :42:สงสารพี่กัม

เหรอ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รู้จัก ที่ตอนดีดีนะ โรงฆ่าสัตว์แถวบ้าน เจ๋ง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
 ไอ้มืดหมี  เริ่มสงสารพี่ตัวเอง  

เลวยั้นเงา
อ่าว เจ๊จอยมีพี่กับเค้าด้วยเหรอ  คริคริ

Las Noches Rubicundior
หลังจากที่ผมเทียบด้วย gayscale แล้วเนี่ยคิดว่าใช่ครับ

เฮ้ยบักกัม คนแถวบ้านบอกว่าเอ็งเป็นชัวร์ว่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 เม.ย. 2006, 11:07 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ถ้าพี่ไม่ได้เป็นตั้งแต่ตอนแรก   เอือม

พี่ก็เป็นให้ดูจริง ๆ ไปเลยเป็นไง  ฮิ้ววว

เลวยั้นเงา
Gay scale  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ว่าแต่ ใจคอจะเอามาโพสกันแค่นี้เองเร๊อะ โวย
 เห็นวันนี้กล้องออกเพียบ ง่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
มีแค่สองกรณีครับ คือ

เป็น แต่ไม่รุ้ตัว
กับ
รุ้ตัวว่าเป็น แต่ไม่เปิดเผย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ฮิ้ววว
ป๋าหน้าใสอ่ะ ทำไงๆ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ไม่รู้ตัวว่าเปิดเผยว่าเป็นครับ  เกย์ออก

คุณ  Layiji จะหาพวกโดยให้พี่กัม นำร่องเปิดเผยไปก่อนใช่มั้ยคะ เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
นี่มันสำนวน นายกเรานี่นา ตีความได้สองแง่สองง่าม ง่ะ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8