หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามอะไรอย่างนึงนะคะ  (อ่าน 5405 ครั้ง)
ชิมิคะ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถึกต้งชิมิคิ(ชาย)/ชิมิเคอะ(หญิง)

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ชิมิคิ

คลิกไปอ่านแล้ว
วิบัติหนักทั้งกระจู๋เลยครับ

อ่านไม่ออก

แก้โรคสึนามิต่อจากพี่แอนครบทุกหน้าแล้วนะคะ
ถ้าผิดตรงไหน เจ้าของก็ไปแก้เองละกัน

ฮือๆ~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คำๆนี้ทำให้ข้อความน่ารัก ไม่ซีเรียสครับ แต่อย่าใช้บ่อย มันดูฝาดๆหู

(ยกเว้นหมีใหญ่ใช้ เพราะแทนที่จะน่ารัก แต่มันดูสมเพช)

สมเพชชิมิเคอะ  กร๊าก

ปล.รักหรอกจึงหยอกเล่น  ก๊าซซซซซซซซ

โล่ง
ชิมิชิมิ๊   กรี๊ดดดดด
คำๆนี้ไม่เคยใช้ว่ะ   ง่ะ

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
หน้า: 1 [2]