หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามอะไรอย่างนึงนะคะ  (อ่าน 5406 ครั้ง)
คำว่า "ชิมิ" เนี่ย ในแตกฟองถือว่าวิบัติไหมคะ ง่ะ

ป้องกันไว้ก่อน ฮี่ๆ
ก็เห็นใช้กัน "บ้าง" เล็กน้อย

อย่าให้เยอะครับ ใช้ได้ตามโอกาสเหมาะสม

คำๆนี้ทำให้ข้อความน่ารัก ไม่ซีเรียสครับ แต่อย่าใช้บ่อย มันดูฝาดๆหู

(ยกเว้นหมีใหญ่ใช้ เพราะแทนที่จะน่ารัก แต่มันดูสมเพช)

ชิมิ  ชิมิ กรี๊ดดดดด
ดูน่ารักมากกว่าวิบัติ
ชิมิ ตัวเอง  เกย์แอบ

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
ชิมิหมีิ หมีโหดดดด
ชิมิเคอะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชิชิมารุ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชิมิคิ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เอ้อ อีกอันนึง งุงิ คงไม่วิบัติ ชิมิคะ
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,3873.0.html

คำตอบทั้งหมดอยู่ในนั้นครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คลิกไปอ่านแล้ว
วิบัติหนักทั้งกระจู๋เลยครับ

อ่านไม่ออก

I ROCK , THEREFORE I AM
 ง่ะ ถูกมาก อ่านไม่ออกเลย มันเป็น ??? เยอะมากเลยค่ะ  ง่ะ
ผมแก้โรคสึนามิไป 2 หน้าแรกแล้วครับ
ใครก็ได้ ช่วย... รับ .. ช่วง ... ต่อ.... ...ท.. ....

อั่ก

ช่วยไหม  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: [1] 2