หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสมัยนี้จะเข้ามหาลัยทีโคตรซวย  (อ่าน 157323 ครั้ง)
คะน้าหมูกรอบ  กร๊าก
เข้าราชภัฎเลยครับ  มหาลัยเหมือนกัน ไม่ต้องคิดมาก  ราชภัฎผม  ขึ้นชื่อว่า มหาลัยดักลาว  อยุ่แล้วด้วย   ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ท่านแม่ไม่ให้ค่ะ  ง่ะ

ไม่งั้นไปรังสิตแล้ว
มาเลยๆรังสิตมีทุนหลายทุนจริงๆนะ กรี๊ดดดดด

เข้าราชภัฎเลยครับ  มหาลัยเหมือนกัน ไม่ต้องคิดมาก  ราชภัฎผม  ขึ้นชื่อว่า มหาลัยดักลาว  อยุ่แล้วด้วย   ยิ้มน่ารัก

แอดมิดชั่นไม่ติดทุกปีเลยครับ ฝันสูงเกิน ตอนนี้ก็เรียนมหาลัยดักลาวอยู่  ฮือๆ~

จอมอที่ส่งผลมาว่าเอ็นท์ติดให้ไปรายงานตัว ผมยังเก็บไว้อยู่เลย
แต่ใบจบใบเกรดนี่หายสาบสูญไปแล้ว  แปลกดี

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เก็บทุกอย่างเอาไว้ในกล่องหมดเลยค่า
เหมือนจะเว่อร์ แต่เป็นคนประเภทบ้าสมบัติอ่ะค่ะ ทิ้งไม่ลง
เวลาจัดห้องทีนานมากๆ เพราะรื้อเจออันไหนก็ อ๊ะ~!! คิดถึง
อ๊ะ~!! ไม่ได้เห็นนานแล้ว อ๊ะ~!! เราทำแบบนี้จริงๆหรอเนี่ย
เป็นแบบนี้ตลอดเลย ............................  ปลื้ม

จะน่ารักกันไปอย่างนี้เรื่อยๆ สัญญาไว้เลย
เบลล์จาเข้าไอดีจุฬาค่ะ
ใครเข้าบ้าง

ขุดมายิ้มเฉยๆ ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 งง ทำไมหรอคะ พี่แอน 

ขุดซะยาววววววววววว เลย  งง

ยิ้มเฉยๆด้วย  งง

ลันล้า เอามั่งดีกว่า

สามจาเข้านิเทศจุฬาครับ
ใครเข้าบ้าง

.... และอยากให้พี่แอนขุดงี้บ้าง กรี๊ดดดดด

มันเป็นช่วงฮอตฮิต

เด็กๆกำลังจะเข้ามหาวิทยาลัยแล้ว  ยิ้มน่ารัก

Las Noches Rubicundior
แต่สามอยากเข้านิเทศจุฬาจริงๆนะ

กลัวไปตายเอาตอนแอดมิชชั่น ฮือๆ~

เกรดก็ห่วย มีดีแต่พอร์ต ง่ะ
สามจ๋า เร่งคะแนนวิชาอื่นเห๊อะ พอร์ตไม่ช่วยเท่าไหร่ในตอนนี้ เท่าที่เจอมานะคะ

ผลงานไว้ใช้ตอนสมัครงานได้ดี ลองถามพี่ๆที่จบแล้วดูก็ได้ค่ะ

ครับผม ยิ้มน่ารัก ฮือๆ~

ไปถามที่บอร์ดนิเทศจุฬา เค้าก็แนะนำประมาณนี้ครับ
ก็คือ ตั้งใจเรียน ทำเกรด เก็บพอร์ตไว้เผื่อมี % มั่ง ฮือๆ~
จะให้ตูขุดหรือเปล่า มันอยู่ที่เอ็งนะสามเอ้ย ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 อืมมมมห์

ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 15 16 17 18 19 20 21 [22] 23 24 25 26 27 28 29