หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสมัยนี้จะเข้ามหาลัยทีโคตรซวย  (อ่าน 157301 ครั้ง)
เฮ้ย เงียบไว้
เอาไปหารกะคะแนนวิชาอื่นเลย กรี๊ดดดดด

(แคปภาพมาให้ดูด้วย)

คืออันนี้ใช่มั๊ย

จะเห็นว่าคะแนนไทยโอเน็ต คงมีการปัด0ผิด
คนอื่นๆเป็นยังไงกันบ้าง

เพิ่งสังเกต นามสกุลของเรามันขาดไปนิดนึง ไม่ยอมแก้ซักที คงไม่เกี่ยวกับการยื่นคะแนนเนอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พ.ค. 2006, 13:12 น. โดย *-*Belly*-* » บันทึกการเข้า

เห็นคะแนนแกแล้วอยากจะหัวชนเต้าหู้ตาย  ฮือๆ~
ช่างเป็นความแตกต่างของสายวิทย์และคำนวน

แต่ เอาเห๊อะ...หนีไปอยู่มธ.ก็ได้  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
คะแนนของท่านได้ผ่านการสอบทานเรียบร้อยแล้ว.... เหรอ เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ภาษาอังกฤษสูงลิ่ว  ฮือๆ~
เด็กสมัยนี้เก่งจัง  กรี๊ดดดดด

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่

ชื่อผมไม่มี ร์ เฟ้ย -*- ไอบ้า

ทำไมตรง "เพศ" เป็น - ละจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ก็เห็นเป็น - ทุกคนอ่าครับพี่แอน

คะแนนของท่านได้ผ่านการสอบทานเรียบร้อยแล้ว.... เหรอ เอือม
ก็มันว่ามางั้น

เพื่อนคนอื่นๆยังไม่มีใครได้ไทยเกินร้อยเลยค่ะ ง่ะ กร๊าก
เขาคงเติมศูนย์เกินมาแหละเนอะ

อย่าไปสนใจวิทย์เลย  ฮือๆ~

there are no regrets in life, just lessons . .
เก่งจัง กรี๊ดดดดด
เอ้า เด็กสายวิทย์เอามาโชวมั่ง อย่าให้สายศิลป์ข่ม โวย

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เป็นนักศึกษาแล้วเลยไม่มีสายวืทย์กะศิลป์  ฮิ้ววว

เฮียหมูเ่่ล่้นเป็นเด็กๆ   เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
เอ้า เด็กสายวิทย์เอามาโชวมั่ง อย่าให้สายศิลป์ข่ม โวย

ผมเด็กวิทย์นะครับ ไม่เชื่อดูคะแนนวิทย์กะอังกฤษสิ

แล้วไหงคณิตแกต่ำติดดินแบบนั้นวะไอไอซ์

ไม่อยากจะบอกว่าเด็กวิทย์เหมือนกัน
อายคะแนนวิทย์เอเน็ต
ขอแก้ตัวว่าไม่ได้อ่านไปสอบ ฮ่าๆๆ

หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23 24 ... 29