หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสมัยนี้จะเข้ามหาลัยทีโคตรซวย  (อ่าน 157420 ครั้ง)
8.30 แล้ว ยังไม่ประกาศเลยครับ เย้ๆๆๆๆ

แอดมิดชั่นปีนี้สนุกมาก ขอบคุณสทศ.ที่ทำให้ผมได้สัมผัสประสบการณ์ล้ำลึกแบบนี้ครับ ยิ้มน่ารัก
8.30 แล้ว ยังไม่ประกาศเลยครับ เย้ๆๆๆๆ

แอดมิดชั่นปีนี้สนุกมาก ขอบคุณสทศ.ที่ทำให้ผมได้สัมผัสประสบการณ์ล้ำลึกแบบนี้ครับ ยิ้มน่ารัก

ข้อสอบอัตนัยมันเป็นแบบให้เติมตัวเลข หรือว่าทำยังไงรึ เทียบกับเอนท์แบบเดิม แบบไหนยากกว่ากัน

สงสัยได้ว่างปั่นบอร์ดอีกปีแน่ไอ้น้องบิลลี่  (อิอิ)

[ว่างให้เช่า]
ตอนนี้เรื่องเริ่มเงียบๆไปแล้ว หรือว่าเพราะไม่ได้เอนท์เลยไม่รู้เรื่องกันนะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เขาเซ็งแล้วครับ
เค้าจะประกาศกี่โมงอะ :07:สงสัยต้องดูพรุ่งนี้แล้วมั้ง
เอน็จอนาถอาดูร...  เอือม

เอามั่ง
อัตนัยแบบเขียนครับพี่แอ๊ะ ถ้าวิชาเลขก็เขียนแต่เลขอย่างเดียว แต่วิชาอื่นเขียนเป็นข้อความเลย

ทำไมไม่ใช้ข้อสอบแบบฝนเหมือนเดิมครับ -"-

ขี้เกียจสอบใหม่ความรู้ละลายไปหมดแล้วครับ T^T
แล้ววิชาบรรยายใช้คอมตรวจด้วยรึ อ่านข่าวแล้ว งง นิด ๆ ที่ว่าใช้คอมตรวจ โดยการ scan กระดาษคำตอบเข้าไป ถ้าเป็นวิชาเลขน่าจะพอตรวจได้ไม่มีปัญหา แต่วิชาบรรยายมันจะตรวจไงหว่า มี AI มารองรับหรือ  งง

[ว่างให้เช่า]
ความคิดผู้ใหญ่ที่ไม่สามารถเข้าใจได้ แหะๆๆ -"-
ใช้พัดลมเป่าเอาครับ

กระดาษคำตอบปลิวไปไกลกี่เซน พล็อตออกมาเป็นคะแนน  ง่ะ

เอามั่ง
วีธีของเต่าเข้าท่า ไอ้มืดหมี
ใช้พัดลมบิ๊กซีสิครับ แลกซื้อมา ของเค้าดีจริง
เลื่อนประกาศเป็นพรุ่งนี้แล้ววว

เพิ่งนึกขึ้นได้ว่ามีลูกพี่ลูกน้อง เอ็นท์สะท้าน ปีนี้ ไอ้มืดหมี

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
ที่เขาประกาศจะประกาศวันที่31เมษาน่ะ
หน้า: 1 ... 6 7 8 9 10 11 12 [13] 14 15 16 17 18 19 20 ... 29