หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29]

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสมัยนี้จะเข้ามหาลัยทีโคตรซวย  (อ่าน 157322 ครั้ง)
ทำลายพี่อู๋คนแรกน่าจะดีนะคะเนี่ย โวย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ง่ะ..

คณะสายคอมที่น่าสนตอนนี้มีเยอะครับ
แต่เนื้อหาวิชาเรียน ผมบอกได้เลยว่า ยังไม่น่าเรียนเลยซักนิดเดียว

ปากบอกอยากให้เด็กเป็นหมด ตั้งแต่พื้นฐานยัน advance
แต่ขอโทษ เรียนจบ เด็กยังไม่รู้จักสาย lan ง่ะ..

ลองไปดูหลักสูตรต่างประเทศมาน่าสนใจอยู่นะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าเปรียบเทียบว่าเรียน เอกชนกับรัฐบาล เน้นในเรื่องของแนวคิด ที่ไหนจะดีกว่ากันครับ?

ปัญญาจงทิ่มแทง แสดงฤทธา
วันที่ 19 ม.ผมเค้าให้ไปรายงานตัวครับ เค้าเอาใบเกรด 5 เทอมด้วย พอดีมันติด 0 อยู่ เยอะเลย ไม่รู้ว่าผมจะได้รายงานตัวกลับเขาเปล่าอ่ะครับ ปกติเวลารายงานตัว ในใบเกรดมันต้องไม่ติด 0 ซักวิชาเลยเหรอครับ อยากรู้ๆๆๆ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ถ้าสายสามัญติดได้ครับแต่ต้องไม่ใช่วิชาบังคับก็จบได้ปกติ
ส่วนสายอาชีพนี่ไม่ให้ติดซักตัวนะครับเกรดก็ต้องเกิน 2.0

ตอนนี้กำลังตามซ่อมอยู่ครับ  4 กุมภาเค้าถึงจะแก้เกรดให้แต่ นี่ไปรายงานตัววันที่ 12 ไม่รู้ที่ม.เค้าตัดสิทธ์หรือเปล่าครับ ยังเครียดๆอยู่เลย

อย่างมากก็ซิ่วแค่ปีเดียวครับ ไม่ต้องกลัว มหาลัยเปิดมากมายรอท่านอยู่   หมีโหด~

เวลา 1 ปีผมจะทำไรดี ยิ่งฉลาดๆอยู่ด้วย ตกประจำตกซ้ำตกซาก

หน้า: 1 ... 22 23 24 25 26 27 28 [29]