หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: "ซุปเปอร์ มาริโอ้"  (อ่าน 20485 ครั้ง)
ผมเล่นไอ้ RPG ของ DS ที่เป็น Mario Jr. ครับ
เพิ่งเล่นเมื่อวาน คาดว่าคงเล่นไม่จบเพราะน้องเพื่อนมันยึดคืน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมเล่นไอ้ RPG ของ DS ที่เป็น Mario Jr. ครับ
เพิ่งเล่นเมื่อวาน คาดว่าคงเล่นไม่จบเพราะน้องเพื่อนมันยึดคืน

ไหนว่าเล่นเกมไม่เป็น  เหลือบ

ปล. ไมวันนี้กดอ้างอิงแล้วเป็นตัวสี่เหลี่ยมทุกทีเลยอ่ะ (หรือโดนสี่เหลี่ยม take over?)
ผมเล่นเป็นแต่มาริโอ้ครับ

ย้ำ มาริโอ้เท่านั้นในโลกนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 [5]