หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: FTA  (อ่าน 23678 ครั้ง)
น้องนุ้กเอาอะไรอ่ะ แผ่นไหน ซาวหรือ วอลเปเปอร์

:08:ไม่กระจ่าง

วอลเปเปอร์คะ   กรี๊ดดดดด

จ๊วบ

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
ทำไม สาวๆได้สองแผ่นล่ะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
แผ่นเดียวสิ คนละแผ่น เหอะๆ จดก่อน

S♥NE - Goguma
ครับ ขอบคุณมากนะครับ  เจ๋ง

อย่าลืมนะครับ ของคุณหมู sound หนึ่งแผ่น  ไอ้มืดหมี

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
สาว 1 คนไหมครับไอ้คุณหมู

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่เอาครับ เกรงใจครับ

หึหึ คุกกี้เสร็จแล้ววว... เกย์แอบ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หึหึ นุชขี้เสร็จแล้ววว... เกย์แอบ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

สงสาร รุ่นน้องมหาลัยผมบ้างเถอะครับ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอาจริง ๆ นะครับว่ารสชาติมันเป็นยังไง

จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเตรียมยาถ่าย
นึกก่อน กินไปเมื่อเดือนสิงหาคมปีที่แล้ว

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ยักษ์ไม่ต้องกิน   โวย

ฮือๆ~

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอาจริง ๆ นะครับว่ารสชาติมันเป็นยังไง

จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเตรียมยาถ่าย

คงไม่เหลือถึงก๊อพหรอก
ลงบ่อจระเข้หมด  ฮิ้ววว

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
นึกก่อน กินไปเมื่อเดือนสิงหาคมปีที่แล้ว
... ตอนนี้เมษาอีกปีแล้ว ยังขี้ไม่หยุด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่มีอะไรไปเทรดเลยค่ะ

มีแต่ของขาย พวกไฟล์ PSD กะ AI ของตัวเอง
และ jpg gif ของอารี๊และไตเติ้ล(ผิดกฏหมาย)

สนไม๊คะ

ไม่รู้ด้วยว่าตอนนี้อยากได้อะไร
ความจริงก็คือ อยากได้พวกฟ้อนต์ที่เป็นรุปภาพน่ะค่ะ
พวกลายเส้นโค้งๆ ดอกไม้

หาโหลดเองก็ได้เนอะ ~ ยิ้มน่ารัก
จะขายก็ต้องโชว แคตาล็อค นะครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8