หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: FTA  (อ่าน 23686 ครั้ง)
ไม่ได้หยิบอะไรมาจากบ้านเลยอ่ะ มีแต่ gif ที่ทำจาก image ready อ่ะ แอนมันเคยเห็นแล้วมั้งที่เคยเอามาทำเป็นลายเซนต์อยู่พักนึงอ่ะ ที่บ่นว่าไฟล์มันใหญ่เกินไป

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ส่วนของพี่นะได้นะจ้ะ แต่ส่วนบองป๋าเป็น แรร์ไอเท็ม

สำหรับผู้ชนะเดอะแมตเท่านั้นนะจ้ะ

ก็เพิ่มของเฮียและของน้องนุชไปอย่างละแผ่นนะจ้ะ

กรี๊ดดดดด

S♥NE - Goguma
 ฮือๆ~

ก็ตูเนี่ยล่ะ คุณหมู 

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เออ...ว่าแต่ตอนนี้อยู่ กทม. ไม่มีเครื่องไรท์ จะเอาไปให้ไงดีฟะเนี้ย  ง่ะ ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นึกว่าไม่ไปนี่

จัดไป  กร๊าก

แลกลิ้นครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ส่วนของพี่นะได้นะจ้ะ แต่ส่วนบองป๋าเป็น แรร์ไอเท็ม

สำหรับผู้ชนะเดอะแมตเท่านั้นนะจ้ะ

ก็เพิ่มของเฮียและของน้องนุชไปอย่างละแผ่นนะจ้ะ

กรี๊ดดดดด

เอาคุกกี้กี่ชิ้นดีคะ  ลันล้า

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
กี่ชิ้นพี่ก็รับได้จ้ะ  เกย์แอบ

ขอแบบเหนียวๆนะคะ  ฮิ้ววว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
นุชเผื่อหมี 20 ชิ้นนะ

หมีชอบ  กร๊าก

นุชเผื่อหมี 20 ชิ้นนะ

หมีชอบนุช  กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หอยนางรมสดๆซะ 2 กระปุกจากแม่กลอง ก็ดีนะ

พี่บิ๊กขา อรขอยาแก้ท้องเสียกะผงเกลือแร่กะเซโรงัง  ฮิ้ววว

โอเคจ้ะ

จะเอาระดมพลไปให้จ้ะ

กร๊าก

ระดมพลคือ  งง

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8