หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: FTA  (อ่าน 23675 ครั้ง)
เรื่อง soun บักบิ๊กมีเยอะกว่าผมอีกครับ

เฮียเลย์เป็นพวกไม่มีดี

Today you , Tomorrow me.
555

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ผมเอา CD ที่ไรท์ฟ๐นต์ที่สร้างเองจาก illus
แต่ยังไม่ได้ทำบน ฟล ไปให้คนใจบุญแถวนั้นช่วยทำต่อ
 กรี๊ดดดดด

อ้อ ขนมอีก 20 ชิ้น

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
จองไว้ ห้านะครับลุง

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
คนละอันสิครับ  ฮ่วย ง่ะ ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
พอดีกะว่าจะเอาไปแค่ค่ารถครับ
ถ้าโชคหล่นทับ อาจจะได้ค่า ข้าวกลางวันไปด้วย

เพราะฉะนั้น ขอ ห้านะครับ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เจ้าภาพเลี้ยงหมากระทุไม่ไปนะครับคราวนี้
ดังนั้นคงต้องเอาขันหรือกระป๋องไปวางนั่นสีซอริมทางเท้าด้วย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 หน้าแตก

ขอบัตรเข้างานแฟตของพี่แอน
พี่บิ๊กมี BR ถึงตอนจบไหมคะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
BR คือ Battle Royal เรอะ ไม่มีนะ

เออ ยักษ์จะรับ อะไรเพิ่มไหมครับ

S♥NE - Goguma
งั้นขอ sound 1 แผ่นครับ

รับแซ่บครับ

ฮี่ๆ

งั้นพรุ่งนี้ ผมฝากเอาไปให้ คุณหมูด้วยนะครับ

ไม่มาหรอครับ อดสิครับ  กร๊าก

พี่บิ๊ก ขอ sound มั่งดิ
มั่นใจว่าอีกหน่อย ต้องได้ใช้แน่นอน

เดี๋ยวจะสำรองคุกกี้ไว้ให้  เกย์ออก

ของดีนี้มีน้อยด้วย ใครช้าคงอด  กร๊าก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8