หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: หลุดเข้ามาจากบล๊อกพี่แอนนนนนค่ะ  (อ่าน 7803 ครั้ง)
 (เหงื่อแตกพลั่ก) จะโดนรับน้องไหมเนี่ย ฝากตัวด้วยค่ะ  ฮือๆ~

อ๊ะ สาวกใหม่

ยินดีต้อนรับครับ

งบน้อย
อ่าน FAQ แล้วก็ไปแนะนำตัวซะด้วยครับ

-1

ยิ้มน่ารัก-1 ตามมารยาท

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รับครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ยินดีต้อนรับค่ะ
อ่าน faq แล้วรึยังคะ
(+1 ไว้ก่อน)
ยินดีต้อนรับครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่านเรียบร้อยแล้วค่ะ ไหงโดนลบจิตพิสัยซะงั้น
พวกโรคจิตอย่าไปสนใจครับ
ไม่ได้ว่าวีนะครับ เพราะวีบวก ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอบคุณค่ะ ยิ้มน่ารัก
อ่านเรียบร้อยแล้วค่ะ ไหงโดนลบจิตพิสัยซะงั้น

-1  ยิ้มน่ารัก

ยินดีต้อนรับสู่โลกมืดของวงการกราฟิกดีไซน์นะครับ
 :42:ก็รับกับตามมารยาทค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
 หื่น
ข้างบนมันมีคำต้องห้ามอยู่น่ะหลาน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มีคำว่า "ค่ะ" บ่งบอกเพศ

+1 ตามมารยา

กาก
(-1) รับน้องโหดโว้ย

ว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก เกอร์  ฮิ้ววว
หน้า: [1] 2 3