หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: Layiji โม้ไว้ก่อน  (อ่าน 7556 ครั้ง)
ไม่รู้จะตั้งชื่ออะไร แต่ผมอยากจะทำแนวที่มันเป็นมาตรฐานซักหน่อย ไว้ใช้ในงานทั่วไปได้ ก็เลยลองออกแบบดูเล่นๆครับ (ความจริงเห็นจากหน้าปกหนังสืออะไรซักอย่าง มี่แค่ตัวเลข3ตัว เห็นว่าไทยๆดีเลยลองใช้กับตัวอักษรดูครับ ไม่รู้ว่าซ้ำแล้วหรือยัง)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เม.ย. 2006, 17:25 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

งามขนาดครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ใช้ได้เลย เจ๋ง
ไปซื้อโอเลี้ยงให้หน่อย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ได้มาอีกหน่อยนึงแล้วครับ ฝากวิจารณ์ด้วยครับ

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

หึ่ย..สวย  ที่หัว แอบมีปลายงอนๆ ด้วย เก๋ๆ ยิ้มน่ารัก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 เจ๋ง ร่วมสมัยเยี่ยมเลย แต่รู้สึกว่า ภ สำเภา มันกว้างไปหน่อย

Layiji เหลี่ยมจัด เหมือน pixel ที่ใช้ในเกมเลย
เคยคิดทำฟอนต์ text ตัวเหลี่ยมๆ ตั้งชื่อนี้ไว้เลยแฮะ แต่ไม่ได้ทำแล้ว
แอบอ้าง
เหลี่ยมจัด
กร๊าก กร๊าก

ป๋าเลย์ทำในโปรแกรมไรงับห์

อีรัตน์ครับห์

ขอบคุณห์ครับ

ทำเสร็จยังล่ะ จะโหลดมาใช้แล้วนะ

ยังห์สิครับห์  รอคลอดท่าไม้ตาย ๒ ก่อนสิครับห์  ทำไมต้อง หอ การันต์ห์ ครับห์

ไม่รู้ทำไม ช่วงนี้ชอบฟอนต์แบบเรียบๆจัง  กรี๊ดดดดด

หน้า: [1] 2