หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Font ภาษาจีน ใน Pagemaker 7  (อ่าน 8231 ครั้ง)
ลงฟอนท์ภาษาจีนไปหลายตัวค่ะ
ตั้งค่า Font และ ภาษาจีน รวมถึงคีย์บอร์ดเรียบร้อย

ตอนพิมพ์ในช่องของประกอบตัวหนังสือจีนก็โชว์ปกติ
แต่พอ Enter ลงไป กลายเป็น ????????? หมดเลยค่ะ  งง

ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร ต้องตั้งค่าอะไรเพิ่มเติมบ้างคะ
รบกวนถามผู้รู้ด้วยนะคะ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ
เป็นเพราะ Pagemaker มันไม่รับภาษาจีนรึเปล่าครับ
เพราะว่าฟ๐นต์ธรรมดา มันยังไม่ค่อยอยากจะรับเลย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: [1]