หน้า: 1 ... 81 82 83 84 85 86 87 [88] 89 90 91 92 93 94 95 ... 440

ผู้เขียน หัวข้อ: หมอแมวเค้าถามอะไรหน่อยสิ -..-  (อ่าน 1757027 ครั้ง)
 อ้ากกกกก ผมกลัวผิดไปแล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่ต้องกลัวผมหรอก  เกย์ออก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เดี๋ยวหมอแมวจะตรวจภายในตูดให้
detox หรอ เกย์ปากไว

สวนตูด   เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ขี้กระฉูด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ตูดบาน

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คอห่านกระจาย  (อิอิ)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หมอแมวครับ

ครับ

ช่วงนี้ผมไม่รู้เป็นไร  อยากกินแต่อะไรที่เปรี้ยวๆ กินมะม่วงที่เปรี้ยวมากๆ มาติดต่อกัน จะ 10 วันแล้ว ไม่กินแล้วจะหงุดหงิด คิดว่าจะไม่กินแล้ว แต่ก็ต้องเดินลงไปซื้อมาจนได้ ปกติ ไม่เคยมีอาการแบบนี้ ผมเป็นอะไรรึปล่าวครับ แพ้ท้องรึปล่าวครับ เฮ้ย!? (เหงื่อแตกพลั่ก)

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ยินดีด้วยครับ..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
.. คุณท้องได้สิบวันแล้ว ฮิ้ววว

:25:แพ้ท้องชัวร์

ผมว่าอาการแบบนี้  ฮี่... แพ้ใจตัวเอง ชัวร์ครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
แพ้บอร์ดเนื่องจากปั่นมากเกินไปรึเปล่าครับ  คริคริ
ว้าว เราจะมีเด็กเล็กๆวิ่งเล่นในบอร์ดแล้ว   กรี๊ดดดดด

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
หน้า: 1 ... 81 82 83 84 85 86 87 [88] 89 90 91 92 93 94 95 ... 440