หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: มาทายกันว่านี่ตัวอะไร  (อ่าน 30313 ครั้ง)
ที่แท้หูหมาเหรอเนี่ย  โห

Las Noches Rubicundior
ผมไม่ได้ไปละครับพี่อ๋า..งานท่วมตัว แหะๆมาตอบช้าไปหน่อย ได้ดูรูปบรรยากาศบ้างแล้วครับ
น่าสนุกดี...ยินดีกับคนที่ได้ไปด้วยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
นั่นมันแมวนะครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
นึกว่าตัวแอน  โวย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
บอกแล้วว่าหมา

ไม่เชื่อ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ผมบอกว่าแมวก็แมวสิครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ใช่เคนพูดถูก

อย่ามาเถียงเด็กเจ๊นะ !!!  โวย

กระต่ายว้อย  กระต่ายสาบานได้

เจ้าของกระจู๋มาเฉลยได้แล้ว ชิ

โล่ง
กระต่ายว้อย  กระต่ายสาบานได้

เจ้าของกระจู๋มาเฉลยได้แล้ว ชิ
เฉลยไปแล้วครับ

ใช่เคนพูดถูก

อย่ามาเถียงเด็กเจ๊นะ !!!  โวย
ใจดี๊ใจดีจนอยากนอนซบก้นทั้งคืนเลยครับ กรี๊ดดดดด

ขอแหวะหน่อยครับ อ้วก

แพ้ท้อง ?

( คริคริ)

<3.
เฉลยไปแล้วครับ

พูดแต่ปากไม่ได้  ช่วยแอบอ้างคำเฉลยให้ด้วยจ๊ะไอซ์ ลันล้า

ช่วงนี้พี่ตกข่าว

โล่ง
เฉลย
มันคือสุนัขหน้ายาวววว

ฉันหน้าแตกจริงๆด้วยว่ะ หน้าแตก

โล่ง

มัวแต่ไปแกล้งหมี เหลือบ

งบน้อย
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9