หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามพี่ๆค่ะครั้งแรกนี่เจ็บไหมค่ะ  (อ่าน 8288 ครั้ง)
อยู่ไปนานๆแล้วขาดจะเจ็บกว่ามากครับ
หวัดดีไอ้เร่

ยังไม่ตายอีกหรอ
ชิ...
อุตส่าห์มีดาวสี่หน้า
แต่ตูกดจู๋นี้เป็นจู๋แรกเลยนะ

ดังนั้น (-2)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 เกย์แอบ

คิดอะไรอยู่ล่ะ

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
แอบอ้าง
Re: ขอถามพี่ๆค่ะครั้งแรกนี่เจ็บไห

(อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

ไม่เจ็บตัวแต่เจ็บใจ  ยิ้มน่ารัก [-1]

Las Noches Rubicundior
 (แจ๋ว แจ๋ว) นายกล้ามากรับไปเลย เกย์ออก

-1 ตาม step

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ่วมเลย
โดนครูเลเล่กระแทก  TTOTT

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
มาลบซ้ำอีก ๅ

เจ็บมั้ยลูก ป้าเตรียมยาไว้ปฐมพยาบาลแล้ว มาทางนี้ มามะ (อิอิ)

รักแมวค่ะ
ไม่ลบนะครับ ชอบขัดใจสังคม  เกย์ออก

กรี๊ดๆๆๆๆ หนุ่มๆ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เจ็บตรงไหนเดี่ยวพี่รักษาให้    กึ๋ยๆ

เยิ้ม ...  หยุดปั่น
แล้วเจ็บไหมละจ้ะ

คนอื่นเขาลบมาเยอะแล้ว

เราจะขอแหวกด้วยการ

+1 จ้ะ

S♥NE - Goguma
แล้วหนูจะตั้งหรือครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
หน้า: 1 [2] 3