หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีเจโจ้ เสียชีวิตแล้ว  (อ่าน 21642 ครั้ง)
ใช่เหรอ  โห

Las Noches Rubicundior
เดเจคนนี้เก่งนะครับ
ดูทีไรขำพอๆกับดูน้องทรายคุณแม่ขอร้องเลย

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
มันคืออะไร?

อ้อ ถึงลูกถึงคน

เรื่อง แอดมิดชั่นรึเปล่าคะ  งง

เมื่อคืนดูถึงแค่ตอนแรก พอโฆษณา ก็หลับ
(ตั้งเที่ยงคน ต้องตื่น หกโมงอีก  ง่ะ)

<3.
ใช่แล้วครับ

ตั้งอัดไว้ ยังไม่ได้ตัดโฆษณาออก

เมื่อตอนเย็นๆ ก็เข้าไปดูในเว็บแล้วล่ะ
ฟังทั้งสองฝ่าย แล้วไม่รู้จะเชื่อใครดี
เนียนๆกันทั้งคู่

<3.
เขาไปสบายแล้ว
สงสารก็แต่แฟนเขา

no food no fat no out no loose
"รักไม่กลัว กลัวไม่รัก
ถามไม่กลัว กลัวไม่ถาม
ยิ้มไม่กลัว กลัวไม่ยิ้ม"
คิดถึงอะ  ฮือๆ~

<3.
เห็นภาพนี้แล้วเศร้า

สงสารแฟนเค้า อ่านข่าวแล้ว เค้ารักกันดีเนอะ 9 ปีแหนะ

Las Noches Rubicundior
ช่อง 5 ครับ ตอนนี้ ใครยังไม่เคยดู ก็ดูนะครับ คงเป็นเทปสุดท้ายแล้วมั้ง
รายการเกมวัดดวง

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]