หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีเจโจ้ เสียชีวิตแล้ว  (อ่าน 21643 ครั้ง)
เมื่อคืนไม่ได้ดูจนได้ เพราะดู ถลถค เรื่องโอเน็ตเอเน็ตอะไรนั่้นอยู่

โทษทีก๊าบ ผู้จัดเก้อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นโรคอีกชนิดนึง ที่ผมอยากเป็น
เพราะมันตายเร็วดี :)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
คือ...  ง่ะ

ผมไม่รู้จักเค้าเลยครับ

ผม...ตกยุคเกินไปรึเปล่าครับ  เหวอ

เอามั่ง
ไม่รู้จักเหมือนกันครัับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
รู้จักครับ แต่ไม่ได้ติดตามผลงานเค้าเท่าไหร่

(แต่ตอนเอ็ดดี้ตายตูโคตรเสียใจเลยครับ)
รู้จักครับ แต่ไม่ได้ติดตามผลงานเค้าเท่าไหร่

(แต่ตอนเอ็ดดี้ตายตูโคตรเสียใจเลยครับ)
KY

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ถึงลูกถึงคน
เอเน็ต มีพูดถึงเรื่องแอดมินโหลดคลิปป่าว?

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ถึงลูกถึงคน
เอเน็ต มีพูดถึงเรื่องแอดมินโหลดคลิปป่าว?

ฟังข่าวเขาบอกว่าเปิดเว็บโป๊ดูอะ

เฮ้ย!?

♪ หากไม่ดูเป็นการรบกวน ~ ก็จะชวนเธอมารักกัน ♪
..................เสียดายเหมือนกันครับ ไม่ได้ฟังรายการที่แกจัด ดูแต่เกมวัดดวง
(แต่ก็นั่นแหละ คนที่เป็นโรคนี้ โดยเฉลี่ยจะมีอายุอีก1ปีหลังจากพบว่าเป็นโรค)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
(อยากจะบอกว่าไม่รู้จัก  ฮือๆ~)
(ตัดขาดกะทีวีมาสองสามปีแล้วค่ะ  ง่ะ)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ถ้านานาได้เห็นพี่เค้าซักสองสามครั้ง
ชีวิตจะมีความสุขขึ้นเป็นกองเลยอะ

(จริงๆนะ  ยิ้มน่ารัก)

<3.
ใครสนใจจะดูมั่งมั้ยครับ

http://www.icez.net/torrents/tltk-20060406-512kbps.wmv.torrent

ไปโหลดในช่องเก้าก็ได้มิใช้ฤๅ
load จากช่อง 9 ได้แค่ 256kbps ครับ

มันคืออะไร?

อ้อ ถึงลูกถึงคน

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7