หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีเจโจ้ เสียชีวิตแล้ว  (อ่าน 21660 ครั้ง)
โธ่...เค้าก็เพิ่งรู้นี่แหละ
ไม่น่าเลย....

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
 ฮือๆ~
อ้าว เสียแล้วหรอ

รอชมไฟว์ไลฟ์คืนนี้กันสิครับ
เพื่อนเรากำลังตัดสกู้ปไว้อาลัย ออกอากาศคืนนี้
(แต่ตอนนี้กำลังทำอยู่)

เพราะพฤหัสปกติจะเป็นพี่อ้อมคู่พี่โจ้
แต่คืนนี้เก้าอี้อีกด้านคงว่างเปล่า

ถึงตอนนั้นพี่อ้อมคงไม่อยู่ในสคริปต์แน่นอนครับ

I ROCK , THEREFORE I AM
ป้าไม่รู้จักเค้าหรอก (อาจจะเชยอีกแล้วในสายตาเด็กๆ)

แต่การจากไปของคนดีๆ มักจะทำให้เราเศร้าเสมอ  ฮือๆ~

รักแมวค่ะ
รายการที่เก้อว่ามีกี่โมง ช่องไหนครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
R I P ครับ

พี่จะอยู่ cd ปากหวาน ตลอดไป

ช่อง 5 เที่ยงคืนสิบนาทีถึงตีหนึ่งครับพี่โจ้
เอ่อ พี่แอนไม่รู้จักรายการไฟว์ไลฟ์
พี่มีปัญหาแล้วล่ะ

รายงานข่าวอินไซด์ที่สุดในโลกครับ
เมื่อกี้เพื่อนมันเพิ่งตัดเสร็จ พี่ผู้บริหารฝ่ายเทเลฯ
มานั่งดู น้ำตาคลอ จับที่จอ อืม....

คอยดูคืนนี้ดีๆ

พี่เก้อเช็ค จมล ทีค่า  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ข้าก็ไม่รู้จักรายการนี้นะ เพราะว่าไม่เคยดูทีวี นาน สี่ปีแล้ว

อืมแอน ท่าทางเราจะมีปัญหากันซะแล้วละวะ

อะไรเอ่ย เต่า

เฮ้ย อย่าทำตลก
จู๋นี้เขาเศร้ากัน

เนื่องจากใช้ชีวิตในโลกที่ไม่มีทีวีมาตั้งกะปี 1
ดังนั้นตอนนี้ขึ้นปี 8 แล้ว จึงไม่มีความผูกพันใดๆ กับกล่องสี่เหลี่ยมนั่นจ้ะ
แต่รู้จักดีเจโจ้นะ เพราะเพื่อนที่เป็นดีเจฮอตเวฟมันเล่าให้ฟัง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอางั้นเลยเหรอพี่

ตรงกันข้ามกันอย่างสิ้นเชิง ผมเปิดทิ้งไว้ตลอด 24 ชั่วโมง
แต่ก็อย่างว่า ไม่อยากดูก็ต้องดู เรียนเกี่ยวกับหนัง ทำเอ็มวี
จบมาทำรายการทีวี ถ้าไม่ดูทีวีสะสมมาตลอดก็ไม่รู้จะประกอบอาชีพยังไงนี่นะ

พี่โจ้.... โชคดีนะคะ

รอชมไฟว์ไลฟ์เหมือนกันค่ะ
(เที่ยงคืนครึ่งใช่หรือเปล่าคะ)
ถ้าอย่างนั้น ก็อย่าว่าคนไม่ดูทีวีว่ามีปัญหา  เอือม
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7