หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังร้านถ่ายรูป  (อ่าน 20776 ครั้ง)
ไม่เข้าใจ ทำไมประเทศไทยทุกวันนี้ถึงยังมี

ปัญหาข่มขืนซ้ำๆซากๆ

พูดถึงข่าวข่มขืนนึกถึง 30 รุม 2

เลวจริงๆ พวกนี้ เฮ้อ ~
จริงๆแล้วเขารับคำสั่งมาจากท่านนาเม็กแห่งดาวนาเม็กที่จะมาบุกโลกครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
โวย
ใครพอมีความรู้ด้านกฏหมายมั้ยคะ  ว่าเราสามารถเอาผิด(โทษหนักๆ ) ยังไงได้บ้าง
คือเราและเพื่อนไม่ค่อยมีความรู้ด้านกฏหมายเท่าไหร่นะคะ  ตอนนี้เท่าที่ฟังคุณตำรวจบอกมา
เหมือนว่าจะเอาโทษได้เพียงปรับเท่านั้นเอง  ก็เลยอยากทราบว่าจะมีโทษที่หนักกว่านี้บ้างรึเปล่า

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ขุดมาให้นักกฎหมายอ่านครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขุดแล้วไม่อ่านงั้นขุดอีกที

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A4476076/A4476076.html
มีคนโดนจากห้างเซ็นปิ่นอีกแล้วครับ
อ่านตาไว้ตา แต่ผมว่าเอาไว้เป็นอุทธาหรณ์ได้จะดีมากๆ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คิดว่าเคยอ่านเมื่อนานมาแล้วอะค่ะ 
เซ็นปิ่นอยู่ใกล้ๆเราเลยน่ะ ง่ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7]