หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังร้านถ่ายรูป  (อ่าน 25201 ครั้ง)
  :16:อันนี้เป็นเรื่องของเพื่อนเรานะคะ  เพื่อนเราเป็นคนชอบถ่ายรูปคิดว่าคงมีหลายๆคนชอบไปถ่ายรูป ตามร้านกัน ให้ระวังเหตุการณ์แบบนี้ไว้นะคะ
 เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับเพื่อนเราเอง
 เนื่องจากเพื่อนเราคนนี้เป็นคนที่ชอบถ่ายรูปมาก
 ไปห้างไหนถ้ามีร้านถ่ายรูปก็จะเข้าไปถ่ายเกือบทุกร้านเลย
 จนวันหนึ่งเพื่อนเราไปถ่ายรูปที่ร้านหนึ่ง   ชั้นใต้ดิน ห้างเซ็นทรัล ปิ่นเกล้า 
 หน้าร้านตกแต่งไว้อย่างดี  มองเข้าไปในร้านเห็นคนแก่หัวล้าน ๆ
 นั่งอยู่หน้าคอมพิวเตอร์ คิดว่าคงเป็นเจ้าของร้าน  ดูท่าทางใจดี
 จึงตัดสินใจเข้าไปถ่ายรูป ในร้านนั้น เจ้าของร้านก็ออกมาต้อนรับอย่างดี
 และพาเข้าไปถ่ายที่ด้านหลังร้าน พอไปถึงด้านหลังของร้าน
เจัาของร้านที่ดูใจดีและหัวล้านๆ ก็เข้ามาลวนลามเพื่อนเราเลยอ่ะ :07:เลวมากเลย
 โดยมันเข้ามาจับหน้าอก และกอดเพื่อนเราอ่ะ
เพื่อนเราเล่าว่าตกใจมากและกำลังจะร้องให้คนช่วย
แต่ก็ร้องไม่ได้เพราะเจ้าของร้านเอามือมาปิดปากไว้
 และลวนลามตลอดเวลา จนประมาณ 5 นาทีมันก็เลิก
เพราะว่ากลัวคนข้างนอกสงสัยว่าทำไมเข้ามาถ่ายด้านหลังนาน
เพื่อนเรามันบอกว่าจะแจ้งความเอาเรื่องให้ถึงที่สุด
เจ้าของร้านตอบว่าไงรุมั้ย  ง่ะ
ไหนละพยานหลักฐานมีใครเห็นบ้างหรือเปล่า
 แจ้งความไปถ้าพิสูจน์ไม่ได้ ผมจะฟ้องกลับ
ในเมื่อเจ้าของร้านพูดมาอย่างนี้  เพื่อนเราต้องกลับออกมาพร้อมกับความอับอาย
  และตั้งใจไว้ว่าคงจะไม่ถ่ายรูปที่ไหนตามห้างอีกแล้ว
  :08:อยากบอกเพื่อนทุกคนไว้นะคะ ว่าจะไปถ่ายรูปที่ไหนไม่ควรไปคนเดียว
เพราะร้านถ่ายรูปส่วนใหญ่มักจะไปถ่ายหลังร้าน
ไม่งั้นคุณอาจจะถูกลวนลามได้  และถ้าเจ้าของร้านได้ใจอาจจะถูกข่มขืนในร้านก็ได้
 ขอให้สุภาพสตรีทุกคนระวังตัวด้วยนะคะ

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
เหี้ยม  าก

Today you , Tomorrow me.
ทุเรศที่สุด น่าจะลวนลามมันให้ีูรู้แล้วรู้รอดไป

เหวอ

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
น่าจะหันไปบีบไข่ไอ้แก่ให้เละคามือจริงๆเลยคนแบ่บนี้ เอือม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เม.ย. 2006, 18:11 น. โดย ตาล.ซะ!! » บันทึกการเข้า

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อันตรายจริงๆ  เฮ้ย!?

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
มีใครพอรู้กฏหมายมั่งมั้ยคะว่าเราจะเอาผิดอะไรมันได้มั่งมั้ยอ่ะ
คือว่าเหมือนมันทำมาบ่อยมากเพราะมันบกว่าไม่มีพยานหลักฐานจะมาเอาผิดอะไรมัน
เราไม่อยากให้มีคนอื่นๆ ต้องเจอเหมือนเพิ่อนเราอีกอ่ะ

:08:คนเราดูที่หน้าตาไม่ได้จริงๆ  หน้าตาใจดีแต่เลวมากเลยไอ้แก่นี่

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
ตอนนี้ทำอะไรไม่ทันแล้วแหละคุณน้อง

เอาไว้ถ้าเกิดว่ามีใครโดนอีกนะ

ก่อนออกจากร้าน เตะผ่าหมากมันทีนึง ถ้าเกิดมันไปแจ้งความ

ก็เล่นละคอนบีบน้ำตาร้องไห้ฟูมฟาย ทำเสื้อผ้าหลุดรุ่ยด้วย

ยังไงเค้าก็ฟังผู้หญิงอยู่แล้ว

:02:แอบเลว

ตอนนี้ทำอะไรไม่ทันแล้วแหละคุณน้อง

เอาไว้ถ้าเกิดว่ามีใครโดนอีกนะ

ก่อนออกจากร้าน เตะผ่าหมากมันทีนึง ถ้าเกิดมันไปแจ้งความ

ก็เล่นละคอนบีบน้ำตาร้องไห้ฟูมฟาย ทำเสื้อผ้าหลุดรุ่ยด้วย

ยังไงเค้าก็ฟังผู้หญิงอยู่แล้ว

:02:แอบเลว

ต้องทำให้หลุดรุ่ยด้วยรึคะเสื้อผ้า เกรงว่าถ้าหลุดมากอาจไม่ได้ออกมาจาก สถานีตำรวจค่ะ 

ส่งหมีไปสิ ไม่กล้าลวนลาม กร๊าก
รุ่ยพอเป็นพิธีพอค่ะคุณน้อง ไม่ต้องรุ่ยมาก หรือเสื้อยับๆ แบ่บโดนขยำจริงจังมาก็ได้

แล้วตีหน้าเศร้าเล่าเรื่องจริง (ที่ตีไข่ใส่เข้าไปอีก)

เชื่อว่าคนที่เจอเรื่องแบ่บนั้นมา ณ. เวลานั้นสามารถร้องไห้ได้อยู่แล้ว

คราวนี้มันจะแก้ตัวก็ไม่ได้อยู่ดี เพราะว่ามันก็ไม่มีหลักฐาน

แต่ตำรวจก็เห็นอยู่แล้วว่าเราสภาพยับเยินมา

แต่ต้องเนียนๆเลยนะ

เลวจริง
ง่ายมาก ดักตื้บมันเลย แล้วก็บอกว่า หลักฐานมีเปล่า

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 เกย์แอบ ความคิดดีค่ะไว้จะหาพวกไปลองดู

เรื่องเกิดขึ้นนานหรือยัง
รีบดำเนินการให้เร็วที่สุด

ปรึกษาผู้ใหญ่หรือยัง
เรื่องแบบนี้อย่าปล่อยไว้นะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เลว !!  โวย
(ถือกล้องเข้าไป น่าจะถ่ายรูปมันให้รู้แล้วรู้รอด)
ปล. วิธีพี่ตาลเจ๋งดี
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7