หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังร้านถ่ายรูป  (อ่าน 25199 ครั้ง)
ฟูจิ ?
ร้านอาหาร
  งั้นเหรอ
ฟูจิ ฟิล์มครับพี่ ขำลืมตายเลย

นักเขียนการ์ตูนรายปี
มันต้องกิ๊งครับพี่

แต่พฤติกรรมอย่างนี้ ผมว่าน่าจะจัดการให้เข็ดหลาบเลยนะครับ จากนั้นให้สื่อมาทำข่าว - รับรองกระแสจะเงียบลงเหมือนข้าวผัดปูครับ
ร้านฟูจิอัดรูปแพงครับ
พนักงานนิสัยตุ่ย

แต่ไม่เคยไปหลังร้าน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ต้องให้เจ้าของกระทู้มาคอนเฟิร์มร้านหน่อย เราอยู่ละแวกแถว ๆ นั้นต้องเตือนน้องคณะให้ทั่ว

ตกลงร้านไหนน่ะ แต่ท่าทางไม่น่าจะใช่นะ เพราะเห็นบอกว่าหน้าร้านตกแต่งอย่างดี เท่าที่จำได้เซ็นปิ่นใต้ดินก็มีแต่ร้านฟูจิฟิล์มนี่หว่า แต่หน้าร้านมันไม่ได้ตกแต่งดีนะ  แต่เซ็นปิ่นมีร้านถ่ายรูปเยอะนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เม.ย. 2006, 21:26 น. โดย Layiji » บันทึกการเข้า

ไม่ไหวๆ สังคมยุคนี้บัดซบจริงๆ
อย่างนี้ต้องจับจี้เอวเสียให้เข็ด
เคยไปแต่ ยูสมายเซนปิ่น

เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้ไปแล้ว

ใจร้ายกันจัง  ฮือๆ~

<3.
ร้องเรียนไปทาง itv แบบลับๆ ให้ไปล่อถ่ายทำ
จับแม่งให้ได้ครับ ระยำอย่างนี้

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หลุมดำ  คริคริ

เผาร้านเลย  เกย์แอบ

Las Noches Rubicundior
ปรึกษาทนาย ดีที่สุดครับ

คดีบางอย่างไม่จำเป็นต้องมีพยาน นะ ตร.มันมีวิธีซักของมันเองแหละ

ป.ล.เว้นแต่ว่า ไอ้เจ้าของร้านนั้นมันจ่ายค่ากระทิงแดง ให้ ตร. เป็นพิเศษ อันนี้ก็ซวยเรา
ป.ล.ล. เอาชื่อร้านมาเลยดีกว่าครับ หลังไมค์ก็ได้ ขอบคุณครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
การใช้ศาลเตี้ยกับคนแบบนี้มันไม่ค่อยได้ผลครับ อาจเจอมันฟ้องกลับทำให้เราเป็นฝ่ายเสียเปรียบ มันต้องมีการวางแผนที่ดีให้ได้มาซึ่งหลักฐานที่จะมัดจำเลยได้แน่นหนาพอครับ แล้วจะได้ส่งมันไปนอนถูกตุ๋ยอยู่ในคุกให้เข็ด พวกมารสังคมพวกนี้ ปล่อยไว้ก็รังแต่จะทำความเดือดร้อนให้คนอื่นอีก
ไม่มีทางเข้าคุกได้หรอกครับ เดี๋ยวมันก็ประกันตัวแล้วก็ออกมาอีก แล้วก็ทำแบบเดิมๆอีก
ระบบล้างบัญชีถึงยังอยู่คู่เมืองไทยไงครับ

ติดต่อรายการหลุมดำซิครับ

ให้เค้าจ้างคนล่อ แล้วก็จับ เราก็นั่งรอดูไอล้านนั่นผ่านทีวี  เจ๋ง

wahz !!!~  รักเธอคนเดียว
เอ่อชื่อร้านคุ้นๆว่า เป็นร้านสติ๊กเกอร์ ชื่อแทนทองค่ะ
ใครอยู่แถวๆปิ่นเกล้าลองเดินดูได้นะคะ เป็นร้านสกิกเกอร์ตกแต่งไว้อย่างดี

ปล. วันนี้จะไปแจ้งความได้เรื่องยังไงจะมารายงานค่ะ

แรดอย่างสงบ ตบเมื่อจำเป็น ตอแหลอย่างเยือกเย็น เพราะเราเปนไฮโซ...^^
อ๋อ ไปประจำแหละ เซ็นปิ่น เซ็นทรัล ปิ่นเกล้าเนี่ย

ไม่เคยไปชั้นใต้ดินแหะ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7