หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีฟ้อนโลโก้ของแร้กนาร็อกคับ  (อ่าน 22017 ครั้ง)
ว้า กำลังจะมาว่าเรื่องที่คุณพิมพ์ซะหน่อย จบแ้ล้วหรอ

ใครบอกว่าคุณอ่อนอังกฤษ อยากให้คุณช่วยกลับไปอ่านใหม่ ตั้งสติดีๆ อ่านแล้วพยายามทำความเข้าใจใหม่ด้วย
บอกแ่ค่ว่า ถึงจะอ่อนอังกฤษแต่ฝรั่งเค้าเข้าใจ แค่นี้เอง

พอและ เดี๋ยวมีเรื่อง

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
โครงการนี้ก็เด็กอายุ12-13เช่นเดียวกัน กร๊าก

http://f0nt.com/forum/index.php/topic,5400.0.html
ถามไปแค่ว่า What is this font? อายุสิบสามรำวงได้แล้วคุยกับฝรั่งไม่เป็นหรืออย่างไรครับ โวย

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ไม่ได้บ้าเกมส์ออนไลน์หรอครับ

แล้วคิดยังไงเอาฟอนต์แร็ก ฯ ไปทำล่ะครับ

ป.ล.อายุสิบสาม สมัครสาวกสิครับ แล้วคุณจะรู้ว่าโลกใบนี้มีอะไรที่คุณยังไม่รู้อีกเยอะ

งง

เข้ามาขอฟอนต์แล้วอยู่ๆก็ เข้ามา เล่นถึงพ่อแม่นี่
ไม่งามนะครับ

ที่นี่แม้จะดูเหมือนเล่นหัวกันได้ เพราะสนิทกันนะครับ
ไม่ใช่อยู่ๆมา ไมโครซอฟ (ไอ้อี  โวย)

คือ มารยาทแค่นี้ ก็น่าจะรู้ๆกันน่ะครับ

แต่ สมัครสาวกสิครับ เข้ามารู้จักกัน คุยกันมากๆ จะได้เข้าใจกันว่า
สังคมของชาวเรา เป็นอย่างไรกันบ้าง

ถ้าไม่สมัครแล้วเข้ามาทำแบบนี้ ทางเราก็ไม่อยากต้อนรับครับ

อยู่ในโลกไซเบอร์สเปซก็จริงนะครับ
แต่ทุกที่ ก็มีสังคมอยู่ ถ้าอยากแนว (แบบ บางเทพ)
ก็ได้ครับ

แต่สังคมไม่ยอมรับครับ
อายุเท่าเราเลยเพื่อน 
สมัครสมาชิกเล้ย
ได้ใจ ฮิ้ววว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อย่ารุม ครับ ท่านทั้งหลาย งิงิงิงิ  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
แรกๆก็แบบนี้แหละ ... หึหึหึ

กำลังโหลดข้อมูล .....
อายุเท่าเราเลยเพื่อน
สมัครสมาชิกเล้ย
ได้ใจ ฮิ้ววว

จริงเหรอ ?
จริงๆนะ?
จริงๆเหรอ?

ใช่เหรอ?
แน่ใจนะ?
จริงๆอ่ะ?
อายุเท่ากัน?
เหรอ?
โอ้ว จริงๆนะ?
จริงๆเหรอ?
ใช่แน่เหรอ..........................
 ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
เค้าบอกว่าใช้ภาษาอังกฤษไม่เป็น ก็เขียนไปถาม dafont ได้ คนที่นั่นเค้าเข้าใจ

แล้วเรื่องภาษาที่ให้ใช้ถูกต้องน่ะ คือภาษาไทยครับ

ที่นี่เค้าไม่ต้อนรับภาษาวิบัติ อาทิ เปน เหง งับ มะเอา

ท่าทางจะโมโหจนหน้ามืดตามัว

นักเขียนการ์ตูนรายปี
จขกจ ไปเกิดแล้วครับ
เลิกเหอะ ปั่นกันต่อ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 [3]