หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรูปข้างล่างบ้างครับ  (อ่าน 4083 ครั้ง)
ใครมีรูปนี้แต่เป้นลายเส้นแบบชัดๆ บ้างครับ อยากได้

ไม่รู้ว่ามี ลิขสิทธิ์หรือเปล่า แต่....ขอแล้วกันครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ไหนรูปครับ?

// อ้อ เห็นแล้วครับ

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
จมล ไปขอยักษ์ได้เลยครับ

แต่ถ้าจะเอาไปทำอะไรก็ ช่วยบอก ยักษ์ด้วยครับ
แอบเอาไปใช้ อาจะมีถากถางขากถุยด่าพ่อล้อแม่ได้ครับ
ตายักษ์  งง

ตามนั้นเลยค่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โหลดฟร้อน iannnnn อะไรก็ได้ไปอันนึงครับ
แล้วเข้า Photoshop
พิมพ์ตัวอักษรโดยใช้ฟร้อนนั้นแล้วกด Alt+0255 โลด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
โหลดฟร้อน iannnnn อะไรก็ได้ไปอันนึงครับ
พิมพ์ตัวอักษรโดยใช้ฟร้อนนั้นแล้วกด Alt+0255 โลด

ยยยย...ยักษ์ใจดี  กรี๊ดดดดด

~.~ Little bunny hops to the moon ~.~
จะเอาไปทำ wallpaper มือถือครับ ดูแปลกดี

ขอบคุณครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ระวัง หมาต๋า สาวไปถึงตัวนะครับ โลโกนั้น ก่อคดีไว้เยอะ

เกะกะ ระราน พาลไม่เลือกสถานที่
เพิ่งจะรู้นะเนี่ย ว่าฟอนต์แอน มีสูตรลับด้วย
เลขอายุไม่ใช่อุปสรรคของการเรียนรู้ครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อ่ารูปสวย
 หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยยยย...ยักษ์ใจดี  กรี๊ดดดดด

ยยยย...ยักษ์เขียนผิด
หน้า: [1]