หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]

ผู้เขียน หัวข้อ: THE MATCH สนามสุดท้าย  (อ่าน 45442 ครั้ง)
http://f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html

ประกาศผล

การตัดสิน
Iannnnn  VS kums
บักกัมชนะไป ด้วยความพริ้ว ที่ผมโอเคแล้วล่ะ แต่ดูผมไม่อ่อนเท่าไหร่ จังหวะ overlap โอเคทีเดียวแต่ดูแล้วเหมือนผมถ่วงอะไรซักอย่างไว้ (แต่ดีที่สุดในทุกอันนี่ส่งแล้วล่ะ) กระโปรง พริ้วใช้ได้แต่ยังไม่พอ มันน่าจะเป็นงี้นะ ตอนหมุน บาน  พอหยุด จะค่อยๆร่วงลงมาทำนองนี้

ส่วนของบักแอนถึงตูจะชอบก็เหอะ  หื่น แต่ผิดโจทย์ ฮ่ะๆๆ ได้ข่าวว่าทำไม่ทันไว้รอบหน้าแล้วกันนะ

สาม VS  หรั่ง
อืม สามชนะ ส่วนผมดีมาก overlap ดี กระโปรงไม่พริ้วเท่าที่ควร ดูคอมเม้นของบักกัม
หรั่ง ค่อยๆพัฒนาทีละนิด ดีแล้วว่าเป็น FBF อย่าลืม overlap

นานา  vs  ALPHA
เสมอ
นานาพริ้วดี แต่ขาด overlap สำคัญนะชอบลืมตรงนี้ทุกที  ส่วนของ alpha มี overlap แต่ไม่พริ้ว ซอยน้อยไป ถือว่าเสมอแล้วกัน

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ง่ะ ง่ะ สีสันเหลือเกิน

โจทย์ที่ 2 จะบอกหลังสงกรานต์นะจ๊ะ

ป๋าไม่ไปเล่นสงกรานเหรอจ๊ะ  เกย์แอบ
พลิ้วกันจริงๆ

แต่ผมของนางแบบงานพี่กัม พลิ้วกว่ากระโปรงอีก  กรี๊ดดดดด
พี่กัมเทพแฟลช..  (เหงื่อแตกพลั่ก)

:44:ชนะไปเลย พี่กัมน่ะ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
  ง่ะ.....................

อีสามล่ะ
เกย์ปราบเกย์

สู้กันดุเดือดจริงๆ  กรี๊ดดดดด

เอารึยางงงงงงง

ยางงงงงงงงงงงงง

เอาเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
เอาเลย์  หื่น
 :08:แล้วแต่ป๋าเถอะค่ะ

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10]