หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: THE MATCH สนามสุดท้าย  (อ่าน 45432 ครั้ง)
พี่แอนไม่ได้เป็นเทพ

พี่แอนเป็นยักษ์

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
ฯลฯ
lnw

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ

เป๋แล้วพอเหอะ

ไปทำข้อสอบไป๊
 เฮ้ย!? อัลฟ่า ....
ได้คะแนนสอบยังต้องมาเจอสอบเดอะแมทช์อีก
 ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 เม.ย. 2006, 13:35 น. โดย NanaMafia » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โจทย์ ... โหดด .. มากกๆ
ฮือๆ~

เสร็จก่อน ส่งก่อนได้ ข่มขวัญคู่แข่งได้ ฮี่

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ขอบคุณมากครับป๋าที่ใช้ฟอนต์ผม

ซึ้งใจครับ ฮือๆ~
ฟอนต์ ห้าโอเป็น font ประจำบริษัทผมเลยนะ 55555

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ฟอนต์ของห้าโอก็เป็นเพียงตัวเดียวที่ผมเลือกใช้ครับ  (อิอิ)

Today you , Tomorrow me.
ฟอนต์ของห้าโอก็เป็นเพียงตัวเดียวที่ผมเลือกใช้ครับ  (อิอิ)

เหมือนกันครับ  เจ๋ง

ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช้ในงานครับ ไม่ใช่ใช้ส่วนตัว
งานที่เป็นทางการ

Today you , Tomorrow me.
ข้างบนไม่ได้บอกไว้นี่ กร๊าก

เอ๊ะ นี่จู๋ไรครับ?

THE MATCH สนามสุดท้าย ครับคุณแอน
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 10