หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับโลกภายนอก (ต)  (อ่าน 21762 ครั้ง)
อ่าว นึกว่าพี่แอนเลิกเป็นทหารนานแล้ว  ฮิ้ววว

ฮ่าๆ ฮือๆ
ถึงแม้เราจะหมดหน้าที่จากการเป็นรั้วของชาติแล้ว
แต่การปกป้องประเทศก็ยังคงต้องดำเนินต่อไป
บุราณจึงได้กล่าวไว้ว่า

"การยุทธ์ไม่มีวันสิ้นเสร็จ"
 ยิ้มน่ารัก

เอามั่ง
บุราณ คือใครเหรอครับ??
ยินดีที่รอดชีวิตกลับมา  (อิอิ)
เอ้า ผลัดใหม่ รายงานตัว!!!!!!!
 เกย์แอบ
แต่งก่อนแล้วค่อยบวชครับ ดักไว้ก่อนครับ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
อารมณ์จะเหมือนออกจากค่ายร.ด.ปะ- -

อารมณ์ที่ว่านั่นมันจะเป็นตอนฝึกครบจบหลักสูตร 6 เดือนแรกน่ะ
ที่เหลือจากนั้นก็กระจายกันทำงานตามหน่วย จนปลด ซึ่งน่าเบื่อมาก
..

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีด้วย ออกสู่โลกภายนอกซะที

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นั่นไงล่ะ เพราะติดคุกใช่ไหม  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอน     ออกนอกเขตพ้น   ทหารเกณฑ์
มัน      พักกักตัวเอน      ว่างแล้ว
มา       เล่นเน็ตนั่งเฝ้าเวร    เฝ้าเว็บ
แล้ว     เก็บก่อนการณ์ผ่าน   ก่อบล็อก กันลืม 

อะจ้ากว้ากแว๊กนั่นคือ        ตัวแทน 
เข้าไปรับกรรมแทนแอน    แม่นแล้ว
ถึงว่าช่วงนี้น้องแสน          สงบ เสงี่ยม
ตระเตรี่ยมตัวก่อนต้อง       วนว่าย วนเวียน

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ตกลงว่านี้จะเว้นวรรคจากการเป็นทหารจริงๆ
หรือว่าจะมีการส่งหุ่นเชิดเข้าไปรับตำแหน่งแทนคับ  ?
ผมคงอยู่ในตำแหน่งนี้ไปจนหมดวาระ (สิ้นเดือน) ครับ
แล้วจะไม่ขอรับตำแหน่งนี้อีก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีกับตาแอนด้วย  (แจ๋ว แจ๋ว)

เลวยั้นเงา

คือว่าแอนก็ทำประโยชน์ให้ที่นั่นตั้งเยอะ

ที่นั่นเค้าไม่มีชวนให้อยู่ต่อ อารมณ์รับราชการเหรอคะ

แอบอยากรู้.. ปลื้ม

ยังไงก็ได้ออกมาซะที เตรีียมตัวผจญกับผู้คนนะคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7