หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับโลกภายนอก (ต)  (อ่าน 21754 ครั้ง)
ชื่อยาวจังนะครับ น้องสาม  ฮิ้ววว
ฝึกทหารเสร็จ ก็ไปบวชเลยสิครับพี่แอน
บวชเสร็จแล้วจะได้เบียด
พวกเราจะได้ไปถล่มงานแต่งงานยักษ์กัน !!!~~

ชีวิตเป็นเรื่องโกหก ความรักเป็นเรื่องตลก
ยินดีด้วยนะคะยักษ์  (แจ๋ว แจ๋ว)

เห็นนับถอยหลังมานานแสนนานละ  ยิ้มน่ารัก

<3.
เห็นว่าเตรียมบวชแล้วนี่นะ (แจ๋ว แจ๋ว)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
 :45:ยินดีด้วยค่ะพี่แอน  ยิ้มน่ารัก
กลอนแจ่มมาก  เจ๋ง

จะได้เห็นเทพเต็มตัวแล้ว ฮิ้ววว

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เสียใจด้วยครับ ในชีวิตนี้คุณจะได้ไม่ได้จับอาวุธหนักอีกแล้ว
เล่าประสบการณ์ขณะเดินออกให้ฟังหน่อยสิครับ
เสียใจด้วยครับ ในชีวิตนี้คุณจะได้ไม่ได้จับอาวุธหนักอีกแล้ว

โห

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
โวย
ตอนนี้ยังมีเรื่องในกองร้อยตุนไว้อีกเรื่องยังไม่ได้เขียนในบล็อก  หื่น
ต้องรีบเขียนซะแล้วก่อนที่สมองจะปิดความทรงจำในนี้ทิ้งหมด

จำเพลงที่ร้องตอนวิ่งสักเพลงได้มั้ยล่ะ  เกย์แอบ

ตูจำไม่ได้เลย ร้องไม่จบสักเพลง  ฮือๆ~

ปล. ไหนๆ ก็ปลดทหารมาแล้ว ก็เผยเลยสิ ว่าจริงๆ แล้ว แอนเกย์ หรือไม่เกย์  เกย์ออก

Today you , Tomorrow me.
เอาเลยครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ขนาดแหม่มยังเผยเลยว่าตัวเองท้อง
วันนี้ที่รอคอย และแล้วดาวก็จะเต็มฟอนต์ฟอรัม  ง่ะ

[ว่างให้เช่า]
 (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว) ยินดีด้วย  ลันล้า

นานๆ จะเข้ามาที
ไปเที่ยวภาคใต้ของลาวกับพี่อ๋าสิ
เห็นว่าจะไป

ถ้าไม่ติดอะไรก็จะไปด้วย  อ้างว่าไปทำงาน
ติดรถพี่อ๋าไปนอนเล่นซักเดือน

I ROCK , THEREFORE I AM
จะให้แสดงความดีใจหรือเสียใจดีล่ะพี่แอน

Deep in my soul, I know that you are my destiny.
แต่ไม่มีทางที่จะทำให้ได้อยู่ด้วยกัน
ไม่ว่าจะยากจะฝืนสักเท่าไหร่ ฉันต้องปล่อยเธอไป
บวชแล้วแต่งเลยครับ  ฮี่...

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7