หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับโลกภายนอก (ต)  (อ่าน 21765 ครั้ง)
สวัสดีครับโลกภายนอก
วันนี้ผมไม่ได้เป็นทหารแล้วครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอ้า!!!! ปิดบอร์ดฉลองเลย!!!!
แล้วยังไงครับ  รู้สึงโหวงๆมั๊ย  รึว่ามันก็เหมือนเดิม

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
ก็โหวงนิดๆ ครับ
เมื่อกี้ตื่น 10 โมง

ปวดหลังเลย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ  ยิ้มน่ารัก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ถึงกับแตกหน่อ  ง่ะ
เฮ้ย กระจู๋ประวัติศาสตร์เลยนะเว้ย

เว็บบ้านี่โผล่มาตอนตูเป็นทหาร
ดังนั้นจู๋นี้เป็นจู๋แรกของโลกที่ตูตั้งตอนว่างงาน

เร็วเหมือนกันนะครับ หวังว่าคงจะปรับตัวได้ทัน และจากนี้ไปคงได้เห็นอะไรที่ตั้งใจจะทำ ถูกถ่ายทอดออกมาสู่สายตาชาวฟอนต์มากขึ้นครับ ส่วนผมก็คงตามอ่านต่อไป ยินดีกับความเปลี่ยนแปลงที่รอมานานเป็นปีครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ลงชื่อ ประวัติศาสตร์ๆๆๆ กร๊าก
เร็วเหมือนกันนะครับ หวังว่าคงจะปรับตัวได้ทัน และจากนี้ไปคงได้เห็นอะไรที่ตั้งใจจะทำ ถูกถ่ายทอดออกมาสู่สายตาชาวฟอนต์มากขึ้นครับ ส่วนผมก็คงตามอ่านต่อไป ยินดีกับความเปลี่ยนแปลงที่รอมานานเป็นปีครับ

เร็วกะกัมอะไรครับ
ผมนั่งนับวันถอยหลัง ทุกวัน ทุกวันตั้งแต่ 9 เดือนเลยนะเนี่ย

เสียชีวิตวัยหนุ่มไป 2 ปี
ไม่สามารถทำอะไรก็ตามที่จะต้องใช้เอกสารด้วยบัตรประชาชน
ความรู้สึกเหมือนกับติดคุกเลยแหละครับ

แล้วอย่างงี้ จะมีเรื่องเล่ามันส์ๆจากวงใน จากไหนละเนี่ย
เสียดายเหมือนกันแฮะ
ฮิ้ววว

ฮิ้ววววววว !!! ..

ติดตามตอนต่อไป  ฮี่ๆ

กร๊าก กร๊าก

แอบอ้าง
ความรู้สึกเหมือนกับติดคุกเลยแหละครับ

พี่ .. ตอนนี้พวกน้องๆก็เหมือนติดคุก   กร๊าก

จัดมิตมันทุกวันเลยดีไม๊ ? .. ไม่ต้องมาปั่น  ฮี่ๆ

ก็เป็นทหารรับใช้ประเทศชาตินิคะ
 เป็นประสบการณ์ชีวิตนี่นะ
อยู่ดีๆแม่ก็ซื้อข้าวมากิน

ข้าวผัดปู กร๊าก
ไม่ได้เป็นทหารแล้ว
แบบนี้ก็ไปร่วมชุมนุมได้แล้วสิ  ฮี่...

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7